• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Inauma sana: Siku ya leo nilimpoteza baba yangu

Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,971
Points
2,000
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,971 2,000
Siku kama ya leo..(alhamisi kuu)tarehe 13/4/2017 nilimpoteza Baba angu..Mwenyezi Mungu ampumzishe kwa Amani..Amen

Pole mkuu sana.

Nafahamu machungu ya kuondokewa na mzazi.

Uchungu Wa kufiwa aujuae mfiwa.
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
4,655
Points
2,000
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
4,655 2,000
kuna wajinga hawajawahi kufiwa ila wanashabikia polisi kuvamia misiba, nilimwambia jamaa naomba ufiwe na mtu wa karibu ujue uchungu wake

pole sana mkuu
 
Super women 2

Super women 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
5,192
Points
2,000
Super women 2

Super women 2

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2016
5,192 2,000
Pole sana. Endelea kumwombea mema
 

Forum statistics

Threads 1,402,696
Members 530,972
Posts 34,402,648
Top