Inasikitisha naomba ushauri wako mwana JF

Inasikitisha naomba ushauri wako mwana JF

Kwa umri wake ni mdogo...hivyo usisuse wala kumkasirikia...mchukulie kama mwanao.

Na kuwa tayari na changamoto za kulea teenager...usizikimbie. Kumbuka hata mwanao anaweza sema sitaki shule...utamwambia kama hutaki kaa home? Same kama unalea mtoto aso wako...si kila analoamua ni sahihi; ni mtoto.
 
ndg huo ndo ukubwa na ukubwa ni jalala,mvumilie huyo mtoto kwani nadhani ni mazingira tu yanamsumbua,akishazoea mambo yatakuwa shwari tu. Wewe ni mtu mzima na huyo ni mtoto hivyo tumia busara katika maamuzi yako,pengine wifi yetu kamfanyia kitu mbaya bila wewe kujua na anaogopa kukuambia kwa kuhofia kutia doa ktk ndoa yako.
 
We komaa nae hajui alitendalo huyo ni mtoto ambae hajui kesho itakuaje?
 
Moyo wa kumsaidia unao, cha kufanya mwambie atafute shule huko anapotaka kwenda kukaa na umgharamie huko huko na wala sio hukae nae hapo nyumbani kwako.
 
Back
Top Bottom