Inaniuma sana nikifikiria huwaga me nalia!

Inaniuma sana nikifikiria huwaga me nalia!

adden

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Posts
7,033
Reaction score
15,720
Hii ngoma ya nature bana ilinilizaga sana kipindi flani.
Jinsi jamaa alivyo mkali wa chorus na kulalamika dahhhh kweli iliniuma sanaa nikifkiria huwa me nalia hata watoto wadogo wananicheka sana!
Tupia na we song la nature lililokugusa enzi hizo
 
Hiyo mibangii tunayovuta ni stimu za kuranduka,kama sio fani yako unaweza ukaumbuka
 
Hili game
Salio la verse
Wimbi la njaa original version
Tumepigika
Buriani
Aah wapi
Wazazi
Mtoto Iddi
Duh uyu jamaa napenda joints zake zote na ndio msanii pekee nimewahi kununua albam zake zote na sijawahi kukosa aki-launch albam toka ile Nini Chanzo pale pool side,Juma ni ever green Mcee kwangu na mpaka kesho anagonga show na hivi vitoto vinavyo balehe na kuvunja ungo.
 
Rashid mlango kafunga kapitaje pitaje kwenye kuta kwenye nyufa-mzee wa busara.
 
Mtoto idu
Inaniuma sana
Kiss dem

Laiti jamaa angezaliwa miaka ya hawa kina diamond mbona angewanyima raha
 
Hatuna kitu.. (nadhani hapa alifanya featuring nyimbo ya rich One, chorus yake imesimama)
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom