Inahuzunisha na inashusha dignity ya mwanamke

Inahuzunisha na inashusha dignity ya mwanamke

OHB11

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2017
Posts
602
Reaction score
1,464
Wakuu kweli inahuzunisha pale mwanamke anapojidhihirisha kuwa na yeye ndiyo wale wale wa kinyume na maumbile hasa wanapojaribu kumzalimisha mwanaume asiyejua hayo mambo afanye hivyo watakavyo na asipofanya basi huonekana mshamba wa mapenzi.

Pia yupo nyuma ya wakati sijajua kwanini baadhi ya wanawake na hata wanaume hufanya hili jambo kama fashion wakati sio sawa kimaadili na kimaumbile mimi binafsi nikichukua na nafasi za wanaume wengine ni iko wazi mwanamke wa design hii huwa na nafasi finyu ya kuthaminiwa au labda mwanaume mwenye busara.

Kuchukua uamuzi wa kumuoa sasa wakuu nilikua naomba ushauri kuna dada mmoja hivi nilikua namkubali sana na nilikua na malengo nae hapo baadae nije nimuoe ila naye nimegundua ndiyo wale wale basi ndoto zote kwisha na nimetokea kumdharau na siko na malengo nae tena.

Je, ni sahihi nilichokiamua??
 
Usiku wote huu!? Utakua umelazimishwa upite rough road!

Nitumie namba zake PM, nina maongezi nae..
 
Nitumie namba yake pm nikamshauri aache...hebu Fanya haraka na mrejesho utaupata
 
Wakuu kweli inahuzunisha pale mwanamke anapojidhihirisha kuwa na yeye ndiyo wale wale wa kinyume na maumbile hasa wanapojaribu kumzalimisha mwanaume asiyejua hayo mambo afanye hivyo watakavyo na asipofanya basi huonekana mshamba wa mapenzi pia yupo nyuma ya wakati!! sijajua kwanini baadhi ya wanawake na hata wanaume hufanya hili jambo kama fashion wakati sio sawa kimaadili na kimaumbile mimi binafsi nikichukua na nafasi za wanaume wengine ni iko wazi mwanamke wa design hii huwa na nafasi finyu ya kuthaminiwa au labda mwanaume wise kuchukua uamuzi wa kumuoa,, sasa wakuu nilikua naomba ushauri kuna dada mmoja hivi nilikua namkubali sana na nilikua na malengo nae hapo baadae nije nimuoe ila naye nimegundua ndiyo wale wale basi ndoto zote kwisha na nimetokea kumdharau na siko na malengo nae tena
Je, ni sahihi nilichokiamua??
Umechukuwa uamuzi sahihi kabisa. Wanaume wengine hawaowi wanawake wanaoingiliwa kinyume na maumbile hata kama wao ni wafuasi wa huo ufuska.
 
Achana naye Mkuu. Hakufahi hata chembe, hafai uyo , nampaka hapo ujue anatombeka sana huyo demu ,sio we tu mpaka hapo.

Piga chini ,mademu wahivyo huwa hata ukimuoa bado ataendelea kuliwa tu washikaji maana Mpaka anatoa Tigo ujue Ameshaondoa Mfupa Wa Aibu akilini mwake.

Achana naye ,hakufai,, mbali na madhara ya kiafya,, nikujitafutia Mikosi ma Laana ambazo zitatafuna kizazi chako daima!!.

Achana nawatu wanaokwambia "Hujiamini" ndo walewale watakaokuona mshamba kisa Wamekuambia "Nenda na Nyuma " , naww ukakataa!! Achana nao hao.
 
Mkuu labda anamaanisha jamaa ajiamini atawanye tope.
Aaahh hamna kitu hapo ,, Mimi nikishaonaga MTU anajaribu kupindisha kitu au kukitoa katika mstari kwa njia yoyote huwa namdharau tu !!.

Mtoa mada kaongea na kaeleweka ,,,kujifanya kumuuliza "Hujiamini" unamaana gan??? Kwaiyo anayejiamin ni "Mtumiaji" ?.

Napata shaka juu ya mchangiaji!!.
 
Huwez oa mwanamke uliemla tigo utakuww huna akili maana hyo michezo impact yake haiwez onekana leo wala kesh ila ikianza ni aisee utajuta kula tigo by the way sijawahi tamani wala kuona umuhimu wa hiyo kitu
Tuige mazuri ya wazungu lakin sio kila kitu lazima tuige
 
Muache sisi tuendelee kumpatia kitu ile roho yake inapenda sio unakuja kutuletea ngonjera tu
 
Back
Top Bottom