Inahitajika nyumba ya kupanga Sinza

Inahitajika nyumba ya kupanga Sinza

Status
Not open for further replies.
Mbona wewe unapingana na wengi mkuu maana sisi wote twajua kuwa Sinza ni sehemu moja tulifu Sana yenye armani kubwa mno na yenye starehe na wengi wanapenda kukaa Sinza ila wanashindwa maanaa wanasema ni sehemu Ya garama sasa wewe utakuwa unazungumzia tabata, Mbez juu Mbez Kimara, kinondoni temeke au buguruni
Sinza ni sehemu tulivu?Makahaba pale ni nyumbani,ma bar,vurugu zote pale ndio kwao aisee.
 
Kuna mtu anakaa kumekucha chumba elfu 70 naye atahitaji kua na mshahara wa milioni kweli??
🤣🤣🤣Haki mimi sipangi nyumba kama hiyo, pesa hiyo naenda kupanga Chamazi nyumba safiii, hewa safiii bei nafuu pesa nyingine naweka nanunua kiwanja vikinduu
 
Umekubali mamy Sinza ni pasua kichwa yaani nikiendaga kule wenyeji wanavyo lalamika hadi huruma, moyoni najisemea si mje kwetu huku mbagara [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Familia yangu iko pale sinza mori....maisha ya pale ni expensive sema usalama mwake hakuna kukabwa kule kama tandale, or kigogo
 
Familia yangu iko pale sinza mori....maisha ya pale ni expensive sema usalama mwake hakuna kukabwa kule kama tandale, or kigogo
Mimi familia yangu ipo kumekucha karibu na hospital ile serikali.
 
Sinza kwa kiboya tu. Maisha ya kawaida, tabia chafu, malaya, pombe, bangi na madawa mengine ya kulevya.....uswahilini pia. Hamna jipya Sinza.
 
[emoji1787][emoji1787]Kweli mkuu Sinza ni sehemu ghali kuishi kule ufanye biashara tu wanao ishi kule mshahara kwa mwenzi million kwenda juu.
Siyo kweli.

Ninachojua mimi silipwi mshahara na mapato yangu hayazidi laki kwa mwezi
 
Hivi Sinza mnapapendea nini ???


Nimeishi Sinza sijawahi kupakubali. Kama una kausafiri kako kwanini usiishi zako nje ya mji... Hali ya hewa nzuri, hakuna ukahaba na ni sehemu tulivu kuliko Sinza kwenye makelele na kila aina ya uhuni.
 
Hivi Sinza mnapapendea nini ???


Nimeishi Sinza sijawahi kupakubali. Kama una kausafiri kako kwanini usiishi zako nje ya mji... Hali ya hewa nzuri, hakuna ukahaba na ni sehemu tulivu kuliko Sinza kwenye makelele na kila aina ya uhuni.
Wengne ni vijana, hawapendi kukaa shamba Kwa ajiri Ya kulea wajukuu, Na wengne ni wahuni sasa huko nje atafanya na Nani uhuni?
 
wakuu Nina mdogo wangu anakaa maeneo Ya Tegeta sasa anataka kuhama Tegeta na kuhamia Sinza, hivyo anahitaji nyumba nzima Ya kifamilia maeneo Ya Sinza.
Hivyo Kama kuna mtu ana nyumba maeneo Ya Sinza awasiliane Nae Kwa namba hii 0765135491 plz yeye Hana hela Ya kumpa Dalali. Wakuu kuna wale ambao wanahamia Dodoma na labda
Walishalipa nyumba maeneo Ya Sinza wawasiliane Nae wafanye kubadili mkataba plz nyumba inayohitajika ni nyumba nzuri yenye unafuu wa pango
Plz wenye nyumba maeneo Ya Sinza wasiliana na huyu mdogo wangu kupitia 765135491

Price range yake ni kiasi gani?
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom