stella1975
JF-Expert Member
- Nov 25, 2018
- 870
- 1,252
wakuu kuna Nyumba Ya kupanga inahitajika
Ipo sinza kumekucha, jingine ipo sinza kijiweni anipe pesa ya udalali nimuunganishe na mwenye nyumba.wakuu Nina mdogo wangu anakaa maeneo Ya Tegeta sasa anataka kuhama Tegeta na kuhamia Sinza, hivyo anahitaji nyumba nzima Ya kifamilia maeneo Ya Sinza.
Hivyo Kama kuna mtu ana nyumba maeneo Ya Sinza awasiliane Nae Kwa namba hii 0765135491 plz yeye Hana hela Ya kumpa Dalali. Wakuu kuna wale ambao wanahamia Dodoma na labda
Walishalipa nyumba maeneo Ya Sinza wawasiliane Nae wafanye kubadili mkataba plz nyumba inayohitajika ni nyumba nzuri yenye unafuu wa pango
Plz wenye nyumba maeneo Ya Sinza wasiliana na huyu mdogo wangu kupitia 765135491
Anataka iliyopo jirani na barabara mkuuIpo sinza kumekucha, jingine ipo sinza kijiweni anipe pesa ya udalali nimuunganishe na mwenye nyumba.
Hela kidogo atakupaIpo sinza kumekucha, jingine ipo sinza kijiweni anipe pesa ya udalali nimuunganishe na mwenye nyumba.
Yeye anataka nyumba ya bei nafuu halafu barabarani yuko serious huyo anajua nyumba za sinza zilivyo ghali.Hela kidogo atakupa
Mkuu ila yeye anataka iliyopo jirani na barabarani
Sio kwamba lazima iwe barabarani kabisaaa no mkuu ila angalau iwe jirani kabisaa Na barabarani hataki Nyumba ya ndani ndani anamtoto anasoma ambae ni Mdogo anataka akishushwa na school bus awe anafika home pasipo kufuatwaYeye anataka nyumba ya bei nafuu halafu barabarani yuko serious huyo anajua nyumba za sinza zilivyo ghali.
🤣🤣Kweli mkuu Sinza ni sehemu ghali kuishi kule ufanye biashara tu wanao ishi kule mshahara kwa mwenzi million kwenda juu.Dunia duara. Wengine wanaihama Sinza baada ya vyuma kubuma. Wengine ndiyo kwanza wanakutaka Sinza.
Kweli usiseme hela ngumu siku hizi. Sema sina hela kivyako.
OK ngoja niwachekii kwanza wenye nyumba.Sio kwamba lazima iwe barabarani kabisaaa no mkuu ila angalau iwe jirani kabisaa Na barabarani hataki Nyumba ya ndani ndani anamtoto anasoma ambae ni Mdogo anataka akishushwa na school bus awe anafika home pasipo kufuatwa
Kuna moja iko nyuma ya lachazOK ngoja niwachekii kwanza wenye nyumba.
Mkuuu hiyo Ya nyuma Ya rachaz. Ni bei gani mkuu ebu mpigie Dogo kupitia hiyo namba hapo juu mkuu atakupozaKuna moja iko nyuma ya lachaz
sinza kuna uexpensive gani mkuu?au wale makahaba ndio wanakuogopesha?sinza maisha ya kawaida sana🤣🤣Kweli mkuu Sinza ni sehemu ghali kuishi kule ufanye biashara tu wanao ishi kule mshahara kwa mwenzi million kwenda juu.
Wakuuwakuu Nina mdogo wangu anakaa maeneo Ya Tegeta sasa anataka kuhama Tegeta na kuhamia Sinza, hivyo anahitaji nyumba nzima Ya kifamilia maeneo Ya Sinza.
Hivyo Kama kuna mtu ana nyumba maeneo Ya Sinza awasiliane Nae Kwa namba hii 0765135491 plz yeye Hana hela Ya kumpa Dalali. Wakuu kuna wale ambao wanahamia Dodoma na labda
Walishalipa nyumba maeneo Ya Sinza wawasiliane Nae wafanye kubadili mkataba plz nyumba inayohitajika ni nyumba nzuri yenye unafuu wa pango
Plz wenye nyumba maeneo Ya Sinza wasiliana na huyu mdogo wangu kupitia 765135491
Sawa yeye atapanga za tsh hizo za dola atawaachia wenye dolaUngetaja budget yake sinza ninayoijua mm kuna nyumba nyingine wanapangisha kwa $
Wasiliana Nae mkuu umwelekeze anaweza kuichukua Kama iko PoaKuna moja ya gorofa but juu kuna kanisa
Kwanza Sinza huwezi kulea mtoto kwa amani wanawake wanaongoza kuvaa nguo za ajabu, madawa ya kulevya kule ndio shimbo ukipaona kuzurii ila Kuna umavi wa ajabuu aiseesinza kuna uexpensive gani mkuu?au wale makahaba ndio wanakuogopesha?sinza maisha ya kawaida sana
Maisha ya Sinza uwe na pesa hasaa hakuna kule andazi la Mia mbili yaani mtu una umiza kichwa kweli kweli vyakula ghali 🤣🤣🤣🤣sinza kuna uexpensive gani mkuu?au wale makahaba ndio wanakuogopesha?sinza maisha ya kawaida sana