Inahitajika nyumba ya kupanga Sinza

Inahitajika nyumba ya kupanga Sinza

Status
Not open for further replies.
Maisha ya Sinza uwe na pesa hasaa hakuna kule andazi la Mia mbili yaani mtu una umiza kichwa kweli kweli vyakula ghali 🤣🤣🤣🤣
Unamuogopeha Mdogo wangu bhana mbona Sinza maisha Ya kawaida Sana
 
Unamuogopeha Mdogo wangu bhana mbona Sinza maisha Ya kawaida Sana
Sehemu zenye tabia za ajabu hapa dar Sinza ipo kwenye namba moja au mbili amini hivyo🤣🤣🤣🤣🤣kwanza kwa ujambaziii Shikamoo hawafanyi kazi kwa kuiba majaji na bodaboda hatariii
 
Sehemu zenye tabia za ajabu hapa dar Sinza ipo kwenye namba moja au mbili amini hivyo🤣🤣🤣🤣🤣kwanza kwa ujambaziii Shikamoo hawafanyi kazi kwa kuiba majaji na bodaboda hatariii
Mbona wewe unapingana na wengi mkuu maana sisi wote twajua kuwa Sinza ni sehemu moja tulifu Sana yenye armani kubwa mno na yenye starehe na wengi wanapenda kukaa Sinza ila wanashindwa maanaa wanasema ni sehemu Ya garama sasa wewe utakuwa unazungumzia tabata, Mbez juu Mbez Kimara, kinondoni temeke au buguruni
 
sinza ipi hiyo unazungumzia?au sinza ya New york?
Mbona wewe unapingana na wengi mkuu maana sisi wote twajua kuwa Sinza ni sehemu moja tulifu Sana yenye armani kubwa mno na yenye starehe na wengi wanapenda kukaa Sinza ila wanashindwa maanaa wanasema ni sehemu Ya garama sasa wewe utakuwa unazungumzia tabata, Mbez juu Mbez Kimara, kinondoni temeke au buguruni
Sinza kumekucha, sinza kijiweni, Mugabe n. K
 
Kwanza Sinza huwezi kulea mtoto kwa amani wanawake wanaongoza kuvaa nguo za ajabu, madawa ya kulevya kule ndio shimbo ukipaona kuzurii ila Kuna umavi wa ajabuu aisee
Madawa ya kulevya?...imekuwa kino hiyo?
 
Maisha ya Sinza uwe na pesa hasaa hakuna kule andazi la Mia mbili yaani mtu una umiza kichwa kweli kweli vyakula ghali [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kwenye genge sasa ndo utafurahi[emoji1787]...kitunguu kimoja jero
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom