Ina maana sisi ni wabobezi wa propaganda?

Ina maana sisi ni wabobezi wa propaganda?

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Posts
15,917
Reaction score
40,223
Habari wana JF,

Katika pita pita yangu huku JF nimegundua upepo wa kisiasa unataka kuhamishwa kwa mwana diplomasia B. Membe. Nimetafakari sana mambo yafuatayo:

1. Kwanini Membe? na
2. Kwanini mambo haya yameshika kasi kipindi hiki?

Kwanza Membe ni mwana diplomasia, je hiki ni kiashiria kwamba kuna ombwe la kidiplomasia kwenye nafasi ya juu ya uongozi wa nchi yetu? Pili haya mambo ya Membe kwanini yanaanza kuchochewa kipindi hiki? Ki uhalisia sasa tunakaribia kipindi cha siasa sa uchaguzi baada ya msimu wa sikukuu tunaingia mwaka 2019 ambao ndio mwaka wa maoteo.

Kwangu mimi nina wasiwasi mwana diplomasia Membe anataka kufanywa scapegoat atangulizwe mbele ili wengine wapite au atumike kama kielelezo cha kuwakanya wengine wenye nia ya kugombea.

Muheshimwa Membe, chukua taadhari.
 
Membe mpango wa mungu
IMG-20181201-WA0046.jpeg
 
Ni mapema sana kuanza kampeni
Hapana. Huu ndiyo wakati muafaka wa kuunda timu ya ushindi, kuandaa mikakati na kusaka pesa za kampeni. Membe hela za Walibya nasikia alitumia kujengea hoteli ya kitalii huko Mtwara na Sauzi. Atahitaji pesa ya kueleweka kwa ajili ya kampeni. Fyokofyoko hizi si ajabu ni za kuwaridhisha wafadhili
 
Hapana. Huu ndiyo wakati muafaka wa kuunda timu ya ushindi, kuandaa mikakati na kusaka pesa za kampeni. Membe hela za Walibya nasikia alitumia kujengea hoteli ya kitalii huko Mtwara na Sauzi. Atahitaji pesa ya kueleweka kwa ajili ya kampeni. Fyokofyoko hizi si ajabu ni za kuwaridhisha wafadhili
Lakini sisi wa-Tanzania hatujakuzwa hivyo, unaanzaje kampeni wakati mwenzako yuko madarakani na ni kipindi chake cha kwanza?
 
Lakini sisi wa-Tanzania hatujakuzwa hivyo, unaanzaje kampeni wakati mwenzako yuko madarakani na ni kipindi chake cha kwanza?
Hajaanza kampeni ila anajiandaa. Wapambe wake pengine ndiyo wana mchecheto kupita kiasi; na ndiyo wanavujisha habari hizi. Mbali na ishu za ndani JPM amegusa maslahi ya wakubwa wa dunia na itakuwa rahisi sana kwa watu kama Membe kupata wafadhili wa nje ili kuendesha kampeni zao. Hatujakuzwa hivyo ndiyo lakini siasa ni siasa tu na hazina fomyula. Lolote linawezekana !!!
 
Hajaanza kampeni ila anajiandaa. Wapambe wake pengine ndiyo wana mchecheto kupita kiasi; na ndiyo wanavujisha habari hizi. Mbali na ishu za ndani JPM amegusa maslahi ya wakubwa wa dunia na itakuwa rahisi sana kwa watu kama Membe kupata wafadhili wa nje ili kuendesha kampeni zao. Hatujakuzwa hivyo ndiyo lakini siasa ni siasa tu na hazina fomyula. Lolote linawezekana !!!
Basi sawa ngoja tuone.
 
Nchi hii ni ya wote Tena inabidi tuanze kujua historia ya Viongozi wa kubwa kabisa.
Asili yao kuanzia angalau babu mzaa babu.
Ili tusije kutawaliwa na mamluki wa nchi nyingine.

Mtu yeyote ana haki ya kuchagua na kuchaguliwa alimradi hajavunja sheria za nchi.

Kujenga Reli sio sababu ya kunyima haki za watu wengine zilizopo kikatiba.Isitoshe madeni ya miradi yote tutayalipa wakati walioyaleta watakua hawapo. Sio pesa zao toka mifukoni mwao ni kodi za maskini ambao wanakamuliwa na wao hawatoi hata kodi.
Mtu yeyote anahaki ya kutimiza ndito yake bila kutishwa na binadamu mwenzake.

Watanzania tuwaombee viongozi waliopo na wale wenye nia ya kuwatoa madarakani kisheria na kikatiba nao pia tuwaombee ili nchi hii iondokane na tabia ya kuwa kama Mali ya ukoo wa watu Fulani. Kwenye demokrasia ya vyama vingi kiongozi kukaa miaka mitano ni mingi sana na inatosha kabisa kukaa pembeni na kujifunza kutoka kwa wengine na kama utaweza kujipanga unarudi tena na unamtoa baada ya mitano tena . Kwa hiyo tusione kuwa eti ni haki ya mtu kumaliza miaka kumi . Hapana miaka mitano inatosha kumweka MTU pembeni na kujenga nchi imara zaidi hasa kama MTU huyo anavunja katiba.

Kiongozi mkuu akivunja katiba Mara nyingi hata miaka mitano inakua mingi anakiuka kiapo cha kuilinda katiba.

Tanzania kwanza watu binafsi baadae.
 
Back
Top Bottom