In Pictures - Nargis Mohamed's Wedding

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Jan 10, 2009
5,469
722
Hongera sana bibie...Kila la kheri katika ndoa yako...

_MG_1134.jpg


_MG_1128.jpg


_MG_1221.jpg
_MG_1192.jpg





More pictures here
PRETTY SINTAH: MOMENT FOR LIFE (NARGIS AND IDDY)
 

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Sep 3, 2010
7,498
4,152
All the best in her new life,she is good and bright and once more I wish her all the best cause she was my student at Esacs Academy.
 

Victoire

JF-Expert Member
Jul 4, 2008
21,395
45,670
Kuna uwembamba mwingine du.ila kama ni asili poa,kama wakujitakia du hatari mifupa tu
 

Eng. Y. Bihagaze

JF-Expert Member
Sep 8, 2011
1,488
907
Hhheeey jamani.. wamemvua nanii yak.. oooh sorry kumbe harusi.. ah huku sijui wapi tena, ah wacha nirudi zangu Igunga
 

Chimunguru

JF-Expert Member
May 3, 2009
10,678
4,314
Nadhani siku hizi watu wanaolewa kwa ajili ya Sherehe tu maisha yenyewe ya ndoa yakianza kubana utasikia nataka Taraka yangu
 

SaidAlly

JF-Expert Member
Jan 22, 2011
2,292
2,075
Kuna uwembamba mwingine du.ila kama ni asili poa,kama wakujitakia du hatari mifupa tu

Mwanawane umeonaeeee......ni noma!
Hamna ushirikiano kabisa kati ya mwili na kichwa: macho makubwa, domo pana, pua nene then kamwili sasa baiskeri Duuu......!!
 
0 Reactions
Reply
Top Bottom