In Mpanda


S

SMART1

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
133
Likes
3
Points
0
S

SMART1

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
133 3 0
Kuna rafiki yeyote huku jamani!!!! very bored
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
huko mwisho wa nchi
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
vuta muda.......huwezi kosa......
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Unabahati mbaya sana mkuu! Pinda yupo Mara. Cheki na Arfi. Lol...!
 
S

SMART1

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
133
Likes
3
Points
0
S

SMART1

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
133 3 0
Guys, mnenifurahisha sana!! Katavi na Sumbalawinyo toka waone lami wamegoma kurudi kwao kwenye vumbi!!
@M-Pesa
Bar za huku sio tamu
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,817
Likes
565
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,817 565 280
kwani huko ni tanzania?
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
26
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 26 135
Guys, mnenifurahisha sana!! Katavi na Sumbalawinyo toka waone lami wamegoma kurudi kwao kwenye vumbi!!<br />
@M-Pesa<br />
Bar za huku sio tamu
<br />
<br />
Hahahahahahaha! Hivi Mr.ChweChwe wa wapi?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
vp hata wa kununua hawapo???
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
Guys, mnenifurahisha sana!! Katavi na Sumbalawinyo toka waone lami wamegoma kurudi kwao kwenye vumbi!!<br />
@M-Pesa<br />
Bar za huku sio tamu
<br />
<br />
smart1 hivi umefika mpanda au unahadithiwa?mpanda ilikua na vumbi zamani sio leo ktk upm wa pinda,mtoto wa mkulima kiboko bana lami itaenda mpk chooni,hata makanyagio itafika,mpanda nimekwenda kibiashara pia panakuwa mkoa wa katavi mambo yanaenda mbelekwambele.
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
Guys, mnenifurahisha sana!! Katavi na Sumbalawinyo toka waone lami wamegoma kurudi kwao kwenye vumbi!!<br />
@M-Pesa<br />
Bar za huku sio tamu
<br />
<br />
smart 1,mpanda mbona lami ipo,toka pinda awe pm mambo poa lami mpk makanyagio,pia tayar mpn inakuwa katavi mkoa mambo yataenda kwa kasi,mtoto wamkulima sio mchezo.
 

Forum statistics

Threads 1,236,873
Members 475,318
Posts 29,270,496