imetuila hii kweli? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

imetuila hii kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshahoi, Aug 10, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,478
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wadau,

    Niliona mchungaji flani anaalkia wanandoa katika chakula cha jioni(kinalipiwa, si bure) kwa ajili kutoa elimu kuhusu ndoa. yeye kama yeye kaachika!!

    hivi inaingia aikilini kupewa ushauri na nasaha za kuishi vema katika ndoa yenu na mtu ambaye yeye mwenyewe kaachika/hayupo ktk ndoa?!?!

    Ni sahihi kulipia elimu hiyo(kupitia chakula) amabayo inaendeshwa na mtu wa kanisa??

    Binafsi hainikai akili hata kidogo!!!!:embarrassed1:
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,235
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    wanaziita church projects au kwa lugh nyepesi " Ujasiliamali ndani ya kanisa"
     
  3. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 963
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Si umtaje tu jina ni Mama........., adadai yeye aliachwa na sio yeye aliyemuacha mumewe, na ndo maana mpaka leo anatumia jina la mumewake. kimsingi kama ana wateja ni vema akawahudumia si wajua siku hizi dini imekuwa ni biashara kama biashara nyingine, tatizo hawalipi kodi tu
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Me sioni tatizo :smile-big:
     
  5. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si malipo, ni sadaka jamani!!!!
     
  6. R

    Ramos JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kajifunza baada ya kuachika...
     
  7. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,478
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    vyahalalishwa visivyohalalika...!!!
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    How can you play on the side that you are not in? Mch,Mhe,Prof,Dk, Mama Rwakatare
     
  9. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mbona waathirika wa HIV/UKIMWI wanatoa nasaha kwa wasioathirika? Ujue mtu ambaye yamemkuta anaweza kukufunza vizuri zaidi kuliko pengine yule ambaye hajakutwa na jambo.
     
  10. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,478
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kweli kila kitu ni ujasiriamali!!!!
     
  11. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    we leárn through our mistakes..nakubaliana na wewe :glasses-nerdy:
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,505
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    kila kitu kinawezekana sioni tatizo la mtu kumfundisha mafunzo ya ndoa wakati yeye ameachika ni kawaida tu nadhani amejifunza kutokana na makosa hivyo anawashauri wengine wafuate njia iliyonyooka

    ni kawaida sana hiyo kitu na kwa taarifa yenu tu hata walimu wa shule za msingi na sekondari uwa wanachukuliwa wale watu waliopata alama za chini (div III na VI) na sio wale vichwa na ndio hao hao walimu walioshindwa kufaulu vizuri wanakuwa walimu ni kawaida tu
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,182
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    sioni tatizo kama utaipeleka hela kwa mikono yako
    mbaya ni pale kimlazimisha mtu kila mtu alipe kadhaa kuna moja ya chr lipo junction ya mwenge huko ndani wana vitu vinaitwa zone kila mwezi wah wa zone wanasema wanakusanya alfu tatu kama una macho angalia alfutatu na ule umati kila mwezi ujue wapi tuko na tunapoelekea
     
  14. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    So let the others learn through their mistakes as well if we argue using your point of view.
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    "Fuateni maneno yangu, Msifuate matendo yangu"
    It works.
     
  16. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,478
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kazi ipo dunia ya leo!!
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Nani anawaambia ndoa ina mafunzo!!!
     
  18. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,864
    Likes Received: 3,137
    Trophy Points: 280
    Inawezekana........pengine keshagundua kilichomfanya aachike.......
     
  19. TATE

    TATE Member

    #19
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndoa is overrated!
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,935
    Likes Received: 2,098
    Trophy Points: 280
    Nenda getini bila hela uone ka utaingia.
     
Loading...