Imeniuma sana, mke wangu anatembea na baba yake mdogo

Imeniuma sana, mke wangu anatembea na baba yake mdogo

We ndio boya.

Mwanaume wa Mikoani huko ndio maana umetoswa.

huku Dar Es Salaam wanaume wote tunajua "Mke wako Sio ndugu yako ukimsomesha itakula kwako"

Karibu mjini boya.
wewe ni wa kudharau tu basi IQ yako ndo shida
 
Sio huyo tu hiyo ni kama tabia zao kwani hata mm mwanamke wangu alikuwa na mahusiano na mjomba wake kama is mama yake wote walijua lkn walilifumbia macho binam ya mke wangu aliniambia mahusiano ya mke wangu na mjomba wake nilimuuliza mke wangu alikataa kabisa lkn nilifanya upelelezi nikafanikiwa kupata mawasiliano yao nilipomuuliza na kumbana sana alikubali tulikuwa tumezaa nae watoto wawili mwisho wa yote tuliachana kwani sikupenda tena na yy alijishtukia kifupi achana nae kwanza hiyo ni laana kubwa sana wala mafanikio hutoyapata na ni wengi tu wenye tabia hizo wala c zaidi Bali ndo huruka yao bila kuachana and ujue mtaendelea kutumia wote aksante lkn pia pole
 
Usiumie, piga chini mara moja kama kwata ya kimya kimya. Halafu kamata dada yake kama hajaolewa!
 
wewe ni wa kudharau tu basi IQ yako ndo shida
Habari ndio Hiyo.

Tena inaonyesha kabisa ulikuwa unashauriwa kama hivi ukawa unawaletea watu dharau.

Mwisho wa siku majuto ni mjukuu na Karibu sana mjini ukipata mwingine shomesha Tena
 
Habari ndio Hiyo.

Tena inaonyesha kabisa ulikuwa unashauriwa kama hivi ukawa unawaletea watu dharau.

Mwisho wa siku majuto ni mjukuu na Karibu sana mjini ukipata mwingine shomesha Tena
kwahio ww umeona dar ni mjin saana?
 
Mkuu kwanza pole sana
Pili umehitaji ushauri hasa wa kulipiza kisasi, sasa hapa sijaelewa wewe kisasi hicho unataka kukifanya ktk hali ipi??
Pia kuna maandiko matakatifu kuhusu kisasi yasemayo 'INNAL QISWASWA HAQUNN'' tafsriri yake ni kuwa hakika ya kisasi ni haki. Sasa fafanua huo mstari wa pili ili utimize wa tatu
Kwa ushauri wangu, naona wakati mna enjoy maisha ya uchumba kabla ya kufikiria suala la ndoa yenu itakuwaje au ufanye nini ili ndoa yenu iende vizuri wewe ulifanya kosa moja kubwa sana la kumsomesha mchumba huku ukiwa umesahau au kutojua kuwa MCHUMBA HASOMESHWI. Ungeanza kuoa kisha ukamsomesha, hivi miaka mi3 au mi4 ya chuo na udhaifu huu wa ndugu zetu hawa we waiona michache kuweza kufanya maamuzi negative na yale ulioyategemea?
Huyo si mkeo bali huyo ni mwanamke ambae anamalizia kozi ya UKAH.........baada ya kuipata certificate yake kule chuoni kwako diploma na huko aliko sasa UDSM nyingine anamalizia DEGREE. Nakushauri achana nae kama ameweza kwa baba yake mdogo hashindwi kwa baba yako wewe awe mzazi au huyo mdogo atakuambia tu kuwa kamtongoza.
Huyo ni PAKA mzazi ambae lazima ale mtoto wake mmoja baada ya kuzaa. Hebu kumbuka na chunguza maisha ya huyo uliyemtarajia kuwa mkeo wakati yupo chuo+na vituko na group discussion alizokuwa anakutangazia kuwa atashiriki jibu lake ni= na ukitaka kumuoa JINI MAHABA WA MCHANA NA USIKU
 
Mkuu kwanza pole sana
Pili umehitaji ushauri hasa wa kulipiza kisasi, sasa hapa sijaelewa wewe kisasi hicho unataka kukifanya ktk hali ipi??
Pia kuna maandiko matakatifu kuhusu kisasi yasemayo 'INNAL QISWASWA HAQUNN'' tafsriri yake ni kuwa hakika ya kisasi ni haki. Sasa fafanua huo mstari wa pili ili utimize wa tatu
Kwa ushauri wangu, naona wakati mna enjoy maisha ya uchumba kabla ya kufikiria suala la ndoa yenu itakuwaje au ufanye nini ili ndoa yenu iende vizuri wewe ulifanya kosa moja kubwa sana la kumsomesha mchumba huku ukiwa umesahau au kutojua kuwa MCHUMBA HASOMESHWI. Ungeanza kuoa kisha ukamsomesha, hivi miaka mi3 au mi4 ya chuo na udhaifu huu wa ndugu zetu hawa we waiona michache kuweza kufanya maamuzi negative na yale ulioyategemea?
Huyo si mkeo bali huyo ni mwanamke ambae anamalizia kozi ya UKAH.........baada ya kuipata certificate yake kule chuoni, kwako diploma na huko aliko sasa UDSM nyingine anamalizia DEGREE. Nakushauri achana nae kama ameweza kwa baba yake mdogo hashindwi kwa baba yako wewe awe mzazi au huyo mdogo atakuambia tu kuwa kamtongoza.
Huyo ni PAKA mzazi ambae lazima ale mtoto wake mmoja au wawili baada ya kuzaa. Hebu kumbuka na chunguza maisha ya huyo uliyemtarajia kuwa mkeo wakati yupo chuo+ vituko vyake vya kujiona yeye sasa ni nani ktk dunia hii na group discussion alizokuwa anakutangazia kuwa atashiriki jibu lake ni= na ukitaka kumuoa JINI MAHABA WA MCHANA NA USIKU
ACHANA NAE....UPE MOYO KAZI YAKE HALISI USIUMIZWE NA HUYO....................
 
Abomination!Baba mdogo na mwanaye!Vyuoni huko kumejaa usaliti.Mchumba hasomeshwi jamani.Huyo mke mwenyewe wa kupelekwa chuo inabidi ujiridhishe kwanza kama hatokujeruhi.
 
Pole, ni part ya life yako nw. Ni ww utakayeamua nn ufanye. That's satanic work tu, just relax tu kama wiki hivi. Fanya kama hujaumizwa na matusi yake, omba kwa ajil yake. Send her gud SMSs every night.
Tafuta sehemu nzuri tulivu, ili kupumzika kutokana na stress ulizonazo nw. I'm sure baada ya muda atajutia makosa yake, be ready kumusamehe..

Good advice!
 
Wanajamvi nimekuja na simanzi kubwa sana moyoni. Sijawahi kuumia kiasi hiki, maelezo ni marefu lakini ngoja nifupishe ili nisiwachoshe.

In short nina mke wangu nmeishi nae kwa mwaka 1 kama mke na mume. Ingawa mazingira ya kikazi.................................. imekatwa.......................................................
Nikirudi nyuma kidogo mimi ndio nimemsomesha chuo tangu mwaka wa kwanza mpaka kamaliza na nimegharamika mambo mengi juu yake. Hapa tulipo tuna mtoto 1 wa kiume ana miaka 4 sasa.
.........................................................imefupishwa.........................................................

Naomba ushauri wenu wadau na maswali pia kama yapo ila kama nitapata mtu wa kunipa njia nzuri ya kisasi nitafurahi.

Asanteni

Hebu weka sawasawa habari hii kwenye nyekundu na kijani.
 
Kuna masimulizi na visa kibao vinavyohusu wanaume kukimbiwa na wanawake baada ya kumsomesha.
Hawa watu hawaeleweki kaka, kama umempenda mwanamke hata kama ni darasa la saba wewe oa tu hivyo hivyo, ukisema umuendeleze tu akimaliza sio wako.
Afu kuna kitu sijakielewa, hiv walikutajia mahali kubwa kuliko hizo ada ulizokua unatoa au? Maana haiingii akilini mtu unamuhangaikia kwa kumlipia ada na upo nae zaidi ya miaka mitano lkn eti haujalipa mahali, ndio kjsema huna haki nae kisheria.
Anyway, kimsingi mimi sikushauri kulipa kisasi, tuliza moyo na uchukulie hali kama ilivyo. Usijidanganye tena, huyo hakufai. Hata kama atakuja leo na kusema amebadilika hiyo sio kweli. Achana nae na uangalie maisha zaidi. Mwanamke hata awe mzr kiasi gani lkn kama hawez kujitunza muonyeshe mlango wa kutokea. Shukuru pia hilo jambo limetokea mapema kabla haujamuoa, maana utaweza kumuacha na usiharibu historia yako ya ndoa.
 
Back
Top Bottom