Imekula kwake

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
23,134
2,000
Jamaa kakosea,baada ya msg kutuma kwa hawara katuma kwa mama mkwe! ilikuwa inasema,''Mi nakupenda nimevumilia nimeshindwa nimeona nikwambie ya moyoni,naomba tuwe wapenzi mke wangu hawezi kujua'''Wakati anatafakari atafanyaje jibu likaja kutoka kwa mama mkwe ''nami nakupenda,ungechelewa ningekwambia mimi,maana huwa ukiwa na mwanangu mi ndo nadata mpenzi,leo usiku uje'....dah
 

ndetichia

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
27,663
2,000
kwikwikwkwiwkwiwkwiwkwwkwiwkwiwkwiiiiiiiiiiii mbavu zangu mie angeikimbiza..
 

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Feb 14, 2011
831
0
Inaonekana wewe na Mama mkwe wako mna damu zinazofanana makundi pia wote naamini ni Ccm kwani hamna aibu.
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
9,638
2,000
Hahahahahaaa,,,, Huyo imekula kwake mazima wallahi!!!!!!!
 

ndyoko

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
4,977
1,500
Mhhhhhhhhhhhhhh! hata sijui kama nimeisoma thread yako au naota, hata sijui!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom