imekaaje hii wanajamvi?


zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Likes
53
Points
45
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 53 45
hv wadau imekaaje hii unakuta unamtambulisha demu wako kwa mshkaji wako afu baada ya muda mshkaji wako anakuibia demu ako wanamegana ila wanakubaliana iwe wanamegana kwa siri, au kama ni demu utamtambulisha bf kwa shosti zako then baada ya muda shosti anakuchukulia bf wako wanamegana tena wanakubaliana iwe siri?
hii imekaaje manake kwangu mimi huwa inakuwa ngumu sana kuwaza hilo limekaa vp
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
375
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 375 180
imekaa hivyo hivyo, 'kumegana kwa siri'
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,511
Likes
4,809
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,511 4,809 280
konnie please,leo jumapili ujue!msamehe tu!
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,511
Likes
4,809
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,511 4,809 280
imekaa hivyo hivyo, 'kumegana kwa siri'
ahahahahhahahhahahhahhahhahahahha yani nilipoona tu upo hapo kwenye huu uzi nilihsatengeneza majibu yangu na kweli kama ulikuwa nami akilini!ahahhahahahhahhahahha yani nimecheka sana!duh!
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
7,782
Likes
3,064
Points
280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
7,782 3,064 280
Ushawahi kumegewa?
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Likes
53
Points
45
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 53 45
najuta kuanzisha thread hii..utadhani ugomvi..Jaribuni kuwa wastaarabu ustaarabu hau-uzwi dukani
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Likes
15
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 15 0
imekaa hivyo hivyo, 'kumegana kwa siri'
Afu ana lalamika eti, vipi umtambulishe mtu gf wako kwa wanaume, hivi jamaa anadhani wanaume wote wanalaza damu :biggrin1:
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Likes
15
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 15 0
najuta kuanzisha thread hii..utadhani ugomvi..Jaribuni kuwa wastaarabu ustaarabu hau-uzwi dukani
Yani nakuonea huruma kabisa we ulidhani mchezo hapo, naomba na mimi unijulishe naye huyo gf wako :biggrin1:
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Likes
72
Points
145
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 72 145
Kwenye sukari ndipo sisimizi wanakoelekea
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
imekaa kishenzi
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,717
Likes
3,390
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,717 3,390 280
We ushamegwa mara ngapi?
 
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,070
Likes
273
Points
180
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,070 273 180
Kizuri kula na mwenzako bana.... Huo ndo urafiki wa kweli....
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
375
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 375 180
he he he, anauliza makofi polisi wa TZ?

ahahahahhahahhahahhahhahhahahahha yani nilipoona tu upo hapo kwenye huu uzi nilihsatengeneza majibu yangu na kweli kama ulikuwa nami akilini!ahahhahahahhahhahahha yani nimecheka sana!duh!
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,785
Likes
1,352
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,785 1,352 280
sasa wamegani kwa siri wewe ungejuaje? au wewe ndio unawamega magoma ya marifiki zako lolo
haya bwana imekaa ki sexmate sexmate....kuna watu wengine kama mie ambao upenda kuonja utamu anaopata rafiki yangu
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,675
Likes
53
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,675 53 145
Hii ni kukosa ustaarabu kuliko pitilizaa..! Mtu aliyestaarabika hawezi kufanya huu upuuzi..!!

Yaan rafiki wa bf aanze kunifukuzia.. Mmmh.. Atajuta kuzaliwa..!!
 
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
2,280
Likes
11
Points
0
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
2,280 11 0
wazungu wanamsemo huu hapa
  1. for men --> bros before hoes
  2. for women --> chicks before d!cks
tatizo wabongo wanadhani kutembea na mpenzi wa rafiki ni sifa na 'urijali' hence msemo wa "abiria chunga mzigo wako"
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Likes
53
Points
45
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 53 45
wazungu wanamsemo huu hapa
  1. for men --> bros before hoes
  2. for women --> chicks before d!cks
tatizo wabongo wanadhani kutembea na mpenzi wa rafiki ni sifa na 'urijali' hence msemo wa "abiria chunga mzigo wako"
teh teh teh "abiria chunga mzigo", ila kwa ustaarabu mtu rafiki akishakutambulisha basi mheshimu
 

Forum statistics

Threads 1,250,531
Members 481,403
Posts 29,736,682