imekaaje hii wanajamvi?

imekaaje hii wanajamvi?

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
619
Reaction score
257
hv wadau imekaaje hii unakuta unamtambulisha demu wako kwa mshkaji wako afu baada ya muda mshkaji wako anakuibia demu ako wanamegana ila wanakubaliana iwe wanamegana kwa siri, au kama ni demu utamtambulisha bf kwa shosti zako then baada ya muda shosti anakuchukulia bf wako wanamegana tena wanakubaliana iwe siri?
hii imekaaje manake kwangu mimi huwa inakuwa ngumu sana kuwaza hilo limekaa vp
 
konnie please,leo jumapili ujue!msamehe tu!
 
imekaa hivyo hivyo, 'kumegana kwa siri'

ahahahahhahahhahahhahhahhahahahha yani nilipoona tu upo hapo kwenye huu uzi nilihsatengeneza majibu yangu na kweli kama ulikuwa nami akilini!ahahhahahahhahhahahha yani nimecheka sana!duh!
 
najuta kuanzisha thread hii..utadhani ugomvi..Jaribuni kuwa wastaarabu ustaarabu hau-uzwi dukani
 
imekaa hivyo hivyo, 'kumegana kwa siri'
Afu ana lalamika eti, vipi umtambulishe mtu gf wako kwa wanaume, hivi jamaa anadhani wanaume wote wanalaza damu :biggrin1:
 
najuta kuanzisha thread hii..utadhani ugomvi..Jaribuni kuwa wastaarabu ustaarabu hau-uzwi dukani
Yani nakuonea huruma kabisa we ulidhani mchezo hapo, naomba na mimi unijulishe naye huyo gf wako :biggrin1:
 
Kwenye sukari ndipo sisimizi wanakoelekea
 
Kizuri kula na mwenzako bana.... Huo ndo urafiki wa kweli....
 
he he he, anauliza makofi polisi wa TZ?

ahahahahhahahhahahhahhahhahahahha yani nilipoona tu upo hapo kwenye huu uzi nilihsatengeneza majibu yangu na kweli kama ulikuwa nami akilini!ahahhahahahhahhahahha yani nimecheka sana!duh!
 
sasa wamegani kwa siri wewe ungejuaje? au wewe ndio unawamega magoma ya marifiki zako lolo
haya bwana imekaa ki sexmate sexmate....kuna watu wengine kama mie ambao upenda kuonja utamu anaopata rafiki yangu
 
Hii ni kukosa ustaarabu kuliko pitilizaa..! Mtu aliyestaarabika hawezi kufanya huu upuuzi..!!

Yaan rafiki wa bf aanze kunifukuzia.. Mmmh.. Atajuta kuzaliwa..!!
 
wazungu wanamsemo huu hapa
  1. for men --> bros before hoes
  2. for women --> chicks before d!cks
tatizo wabongo wanadhani kutembea na mpenzi wa rafiki ni sifa na 'urijali' hence msemo wa "abiria chunga mzigo wako"
 
wazungu wanamsemo huu hapa
  1. for men --> bros before hoes
  2. for women --> chicks before d!cks
tatizo wabongo wanadhani kutembea na mpenzi wa rafiki ni sifa na 'urijali' hence msemo wa "abiria chunga mzigo wako"
teh teh teh "abiria chunga mzigo", ila kwa ustaarabu mtu rafiki akishakutambulisha basi mheshimu
 
Back
Top Bottom