majorbuyoya
JF-Expert Member
- Apr 1, 2012
- 1,828
- 568
...........Aha ha ha ha ha!! duuuh, umetoka usingizini nini au ulikuwa unasujuduu huku unapulizwa na jini yule anayewakalia kushoto na kulia mnapokuwa mnasali?hivi we unazani yesu akuchezea kifi.lo ? unadhani kwanini walimvua nguo na kumvalisha kichupi? walimpa mambo kwanza ndo wakamtundika
Ulitaka asiandikwe kwa vile ni imamu? GAIDI ni hatari usimpambe hata kidogo.
Hao ni mafisadi,wanaiba pesa za umaAngekuwa padri ungemuitaje padri gaidi au?
Safi sana Mungu mkubwa wacha yafeeee
Ndo maneno mnayofundishwa makanisani hayo?...........Aha ha ha ha ha!! duuuh, umetoka usingizini nini au ulikuwa unasujuduu huku unapulizwa na jini yule anayewakalia kushoto na kulia mnapokuwa mnasali?
Unamaanisha hao Masheikh huo mchezo kumbe walianza zamani eeeh!! Nimekupata Sheikh nguvu.
Halafu namuonea huruma huyo Imamu aliyekufa wanaenda kumkamua mimavi yake yoooote. Hivi unajua mnapokamuliwa ile mimavi yenu mnafanywa nini? Ungejua usingetamani kufa ukiwa Muislam, nahisi Masheikh wa Zenji ule mchezo waliomba makusudi ili wakifa wasipate shida kwenye zoezi la kukamuliwa mimavi na ile kitu nyingine mnayofanyiwa.
Siku hao magaidi wakianza kulipa visasi tusisikie vijambio vyenu kupiga kelele
.......Aha ha ha ha! Na sisi tunawafanya kule jela na kuwauwa kama Nguruwe. Kwa taarifa yako hao wanaokamatwa wote kwa Ugaidi hakuna hata mmoja atakaepona hata wakiachiwa hawana maisha marefu.
Hapa ni Tanzania sio Kenya, waambie wakitaka upuuzi wao waende Kenya nauli wala sio kubwa, wanaweza kutengeneza na kuuza jini moja tu wakapata nauli.
Hivi wewe unaweza kupambana na waislsm wakilianzisha?
Basi subir muda sio mrefu,hakuna marefu yasiyokuwa na nchaHawana lolote watu hawajamua tu waislamu bado ni tegemezi
Magaidi wote ni waislamu japo si waislamu wote ni magaidi. Mfano; alkaida, alshabaab, bokoharam na washenzi wengine.
Amefia mikononi mwa polisi au mikononi mwa hospitali?Imamu wa msikiti aliyekuwa anashikiliwa kwa tuhuma za ugaidi huko Arusha amefariki baada ya kuugua kwa muda wa miezi sita akitibiwa katika hospitali ya mount Meru akiwa chini ya ulinzi mkali wa polisi.
Source: Gazeti MWANANCHI leo.
Basi subir muda sio mrefu,hakuna marefu yasiyokuwa na ncha
Wataamua lini sasa?,ujue hakuna kitu cha aibu kama uoga?Hawana lolote watu hawajamua tu waislamu bado ni tegemezi