Lakini kwanini wasichukuwe wanao weza kujilipia?
Kwa sababu hata ukijilipia, tayari shule ya umma iko subsidized na kodi ya Wananchi.
Hao wanaokataliwa hapo sio kwamba wanalipiwa. Wanajilipia wenyewe lakini viwango vya ada viko subsidized na kodi, kwa maneno mengine, huwezi ukajilipia kila kitu, unless useme unataka international student fee structure, at which point ndio unaibua sasa mambo ya I-20, na SEVIS verification, na I-94 Arrival-Departure Record na uliingia lini na meli gani, and all that good stuff. Yuck.
Lakini uzuri na neema ya US, ni upana wa wigo wa milango ya fursa hizi. Hivi tunavyoongelea hiyo sheria mpya ya Missouri, kuna majimbo mengine yako hatua za mwisho kupitisha the polar opposite of that bill. Governor Corzine ame sapoti legislation in Trenton itakayoruhusu binadamu haramu walipe ada ya ndani ya jimbo.
Hiyo legislation ikipita, itapunguza momentum ya majimbo kupitisha hizi sheria, manake saa nyingine huwa zinakuwa zinaunga tela with each other, kama momentum ya uhalalishaji wa ndoa za kisagaji na kishoga inavyofagia across the country, almost unstopably.