Ile chupi ikaanguka mbele ya wote...

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ndugu Mshana Jr ulikuwa na Uhuru wa kukimbia na chupi but not to that extent, so next time watch out. I wish I could be your father!😀😀
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mshana jr kumbe na wewe una matukio eenhe!!!
Nimecheka hadi chozi limenidondoka
 
Ndugu Mshana Jr ulikuwa na Uhuru wa kukimbia na chupi but not to that extent, so next time watch out. I wish I could be your father!😀😀
[emoji15] [emoji87] [emoji85] [emoji125] [emoji125]
 
Dah! Umenikumbusha Broo,kuna demu wangu nilikuwa simtafuni mpaka nipige Ngwara......yaani yule sijui vp kila siku.
 
Kwahiyo hizo ngwara mliendelea kuzipiga siku nyingine au ndo pichu ilivoanguka ukaogopa isijeanguka tena?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…