KENZY
JF-Expert Member
- Dec 27, 2015
- 36,577
- 89,225
Lakini baby leo tutalala kweli maana yoghurt na maparachichi mama!, hii mbona kama itakuwa Israel dhidi ya iran wanavyotupiana mabomu...😂Walau kidogo nimekuelewa
Lakini baby leo tutalala kweli maana yoghurt na maparachichi mama!, hii mbona kama itakuwa Israel dhidi ya iran wanavyotupiana mabomu...😂Walau kidogo nimekuelewa
Albendazole/MebendazoleNa kitambi navyokiogopa Sasa ,.
Kwani Kuna dawa nyingine za minyoo tukiachana na hizi tamu za kutafuna??
Mkuu Mimi kipindi cha baridi nakula mnoo,Nimeishi sana sehemu zenye baridi na kwenye joto vilevile ila sijawahi kubadilika namna ninavyotupia.
Mitupio inabadilika kulingana na kipato tu sio hali ya hewa..
Huenda kweli🤔🤔Mkuu kwa hivyo vyakula? Ni halali kabisa.
Maandazi mawili 👀
Chipsi 👀
Yoghurt 👀
Parachichi 👀
Hivyo vyafaa kua vionjo, asubuhi piga Uji wa ulezi na Mkate wa ngano, Magimbi, Mang'amba au mihogo.
Mchana dona la nguvu au wali wa kutosha + mboga7 + matunda + maji.
Hivyo ulivyovitaja ni viburudisho vya kujazia jazia kama ukipenda.
Njaa utaisikia tu!!
Sijui totoliiNa kitambi navyokiogopa Sasa ,.
Kwani Kuna dawa nyingine za minyoo tukiachana na hizi tamu za kutafuna??