Ila ajira kwa Uchina ni utumwa tu.

Ila ajira kwa Uchina ni utumwa tu.

Mechanic 97

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2021
Posts
1,084
Reaction score
1,499
Ila daah! Uhusiano wa china na Tanzania ni kama ukoloni tu.

Hivi fikiria kama nilifanya kazi ya ujenzi wa Mahakama ya mkoa(Njombe). Uliokuwa ukifanywa na kampuni ya (Shandong hi speed dejian). Siku moja bosi mkubwa wa kampuni alitembelea mradi na kuna ishu ndogo ilitokea. Nilishangaa mtu ananikuda na kunipeleka store. Huku akinishurutisha kusign makosa ambayo yalikuwa hayana mashiko na kunichukua picha, kuvua vifaa vya kazi na kuniacha pekupeku. Japo pesa alinilipa

Sasa najaribu kufikiri kama aliweza kuvunja sheria kwenye, eneo la ofisi za serikali ikiwemo mahakama ya wilaya. Je huko kwingine itakuwaje?

Pia kama wameweza sasa tukiwa na rasilimali. Je itakuwaje hapo baadae kwa vizazi vijavyo. Ikiwa kila rasilimali mnaampa mchina kwa bei ya kutupwa.



Untitled39%20(1).jpg
 
Ila daah! Uhusiano wa china na Tanzania ni kama ukoloni tu.

Hivi fikiria kama nilifanya kazi ya ujenzi wa Mahakama ya mkoa(Njombe). Uliokuwa ukifanywa na kampuni ya (Shandong hi speed dejian). Siku moja bosi mkubwa wa kampuni alitembelea mradi na kuna ishu ndogo ilitokea. Nilishangaa mtu ananikuda na kunipeleka store. Huku akinishurutisha kusign makosa ambayo yalikuwa hayana mashiko na kunichukua picha, kuvua vifaa vya kazi na kuniacha pekupeku. Japo pesa alinilipa

Sasa najaribu kufikiri kama aliweza kuvunja sheria kwenye, eneo la ofisi za serikali ikiwemo mahakama ya wilaya. Je huko kwingine itakuwaje?

Pia kama wameweza sasa tukiwa na rasilimali. Je itakuwaje hapo baadae kwa vizazi vijavyo. Ikiwa kila rasilimali mnaampa mchina kwa bei ya kutupwa.



View attachment 3297598
hiyo unayosema issue ndogo ilotokea ambayo umeificha hujaiweka wazi haitufanyi tumlaumu mchina kwa kukufukuza kazi bali shukuru pia hukushtakiwa na huyo aliyekuwa boss wako na bado pesa yako ukalipwa.
 
hiyo unayosema issue ndogo ilotokea ambayo umeificha hujaiweka wazi haitufanyi tumlaumu mchina kwa kukufukuza kazi bali shukuru pia hukushtakiwa na huyo aliyekuwa boss wako na bado pesa yako ukalipwa.
Nilikua nabishana na foreman wa kisongo kuhusu kazi
 
Ila daah! Uhusiano wa china na Tanzania ni kama ukoloni tu.

Hivi fikiria kama nilifanya kazi ya ujenzi wa Mahakama ya mkoa(Njombe). Uliokuwa ukifanywa na kampuni ya (Shandong hi speed dejian). Siku moja bosi mkubwa wa kampuni alitembelea mradi na kuna ishu ndogo ilitokea. Nilishangaa mtu ananikuda na kunipeleka store. Huku akinishurutisha kusign makosa ambayo yalikuwa hayana mashiko na kunichukua picha, kuvua vifaa vya kazi na kuniacha pekupeku. Japo pesa alinilipa

Sasa najaribu kufikiri kama aliweza kuvunja sheria kwenye, eneo la ofisi za serikali ikiwemo mahakama ya wilaya. Je huko kwingine itakuwaje?

Pia kama wameweza sasa tukiwa na rasilimali. Je itakuwaje hapo baadae kwa vizazi vijavyo. Ikiwa kila rasilimali mnaampa mchina kwa bei ya kutupwa.



View attachment 3297598
Tatizo nyie nao mnaofanya kazi kwenye miradi ya wachina mnawaibia sana hadi mnawapa stress.
 
Tatizo nyie nao mnaofanya kazi kwenye miradi ya wachina mnawaibia sana hadi mnawapa stress.
Mm nilikuanashangaa sana watu wanavyo waibia wachina. Ila kwa vile walivyo nitreat wacha watu waibiwe tu.
 
Ila daah! Uhusiano wa china na Tanzania ni kama ukoloni tu.

Hivi fikiria kama nilifanya kazi ya ujenzi wa Mahakama ya mkoa(Njombe). Uliokuwa ukifanywa na kampuni ya (Shandong hi speed dejian). Siku moja bosi mkubwa wa kampuni alitembelea mradi na kuna ishu ndogo ilitokea. Nilishangaa mtu ananikuda na kunipeleka store. Huku akinishurutisha kusign makosa ambayo yalikuwa hayana mashiko na kunichukua picha, kuvua vifaa vya kazi na kuniacha pekupeku. Japo pesa alinilipa

Sasa najaribu kufikiri kama aliweza kuvunja sheria kwenye, eneo la ofisi za serikali ikiwemo mahakama ya wilaya. Je huko kwingine itakuwaje?

Pia kama wameweza sasa tukiwa na rasilimali. Je itakuwaje hapo baadae kwa vizazi vijavyo. Ikiwa kila rasilimali mnaampa mchina kwa bei ya kutupwa.



View attachment 3297598
Shukuru ulifanya huo wizi ukiwa hp bongo, ungekuwa China ungekuwa unatuandikia ukiwa ahera. Uibe huko uje kubwabwaja humu? Shenzy type acha wizi
 
Back
Top Bottom