Ijumaa njema!!

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
47,133
17,099
DSC05658.JPG
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
47,133
17,099
MBWA AKIWA UWANJANI SIMBA NA TOTO SIJUI KATUMWA ??
DSC05657.JPG
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
47,133
17,099
WACHEZAJI WAKIKIMBIA MBWA ALIEINGIA UWANJAN BILA RIDHAA YAO

DSC05655.JPG
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
47,133
17,099
AJALI YA MORORGORO ILIOTOKEA GAFLA
UNAHISI KWA UTAMBUZI DEREVA AMEPONA NA KAMA AMEKUFA ROHO YAKE IMEELEKE
1.JPG
A WAPI???
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom