Igunga: Tutapataje matokea mapema kama wana jf?

  • Thread starter Eng. Y. Bihagaze
  • Start date

Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified User
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified User
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
NASHAURI, kama hatuwezi kuwa na wana JF, kwenye vijiji vyote 98 IGUNGA, basi ikiwezekana kutoka kwenye kata zote 26 za IGUNGA tupate wawakilishi ili kupata update za matokeo, tukajijumlishia wenyewe na mapeeeeema kabla ya saa 12 tukajipatia matokeo kwenye kata hizo ambazo ni Bukoko | Chabutwa | Choma | Igoweko | Igunga | Igurubi | Isakamaliwa | Itumba (Igunga) | Itunduru | Kining'inila | Kinungu | Mbutu | Mwamashiga | Mwamashimba | Mwashiku | Mwisi | Nanga | Ndembezi | Ngulu | Nguvumoja | Nkinga | Ntobo (Igunga) | Nyandekwa (Igunga) | Simbo | Sungwizi | Ziba

Kusubiri matokeo mpaka yatolewe na TUME, kwa wana JF, ambao Huzipata Inshu mapeeema kuliko chombo chochote ni aibu.. Lazima uwe na Moyo wa ziada na mgumu kwelikweli Kungojea HURUMA ya TUME wakutangazie mapema, kama una hasira za chapchap unaweza KUWA-MAHONA (chapa makonde kavukavu)hawa tume.. wanakera kwelikweli, kazi ya ukibaraka wanayoifanya ni hatari sana. Tume ambayo sio HURU ni kichocheo cha uvunjifu wa amani, kama Huamini kamuulize H-Mdee Kawe au Kumbuka Mbu walipowamengenyua wana-Ubungo kule LOYOLA wakisubiri kutolewa kwa matokeo ya JIMBO LAO, siku tatu.. nne hivi, watu hawalali mpaka kieleweke.. aisee CCM hata mshipi wa aibu umeshakatika LOOOngi.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,499
Likes
1,361
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,499 1,361 280
NASHAURI, kama hatuwezi kuwa na wana JF, kwenye vijiji vyote 98 IGUNGA, basi ikiwezekana kutoka kwenye kata zote 26 za IGUNGA tupate wawakilishi ili kupata update za matokeo, tukajijumlishia wenyewe na mapeeeeema kabla ya saa 12 tukajipatia matokeo kwenye kata hizo ambazo ni Bukoko | Chabutwa | Choma | Igoweko | Igunga | Igurubi | Isakamaliwa | Itumba (Igunga) | Itunduru | Kining'inila | Kinungu | Mbutu | Mwamashiga | Mwamashimba | Mwashiku | Mwisi | Nanga | Ndembezi | Ngulu | Nguvumoja | Nkinga | Ntobo (Igunga) | Nyandekwa (Igunga) | Simbo | Sungwizi | Ziba

Kusubiri matokeo mpaka yatolewe na TUME, kwa wana JF, ambao Huzipata Inshu mapeeema kuliko chombo chochote ni aibu.. Lazima uwe na Moyo wa ziada na mgumu kwelikweli Kungojea HURUMA ya TUME wakutangazie mapema, kama una hasira za chapchap unaweza KUWA-MAHONA (chapa makonde kavukavu)hawa tume.. wanakera kwelikweli, kazi ya ukibaraka wanayoifanya ni hatari sana. Tume ambayo sio HURU ni kichocheo cha uvunjifu wa amani, kama Huamini kamuulize H-Mdee Kawe au Kumbuka Mbu walipowamengenyua wana-Ubungo kule LOYOLA wakisubiri kutolewa kwa matokeo ya JIMBO LAO, siku tatu.. nne hivi, watu hawalali mpaka kieleweke.. aisee CCM hata mshipi wa aibu umeshakatika LOOOngi.
nafanya mpango wa kumtumia nauli ya bodaboda Wa Jikoni, kwa njia ya M-Pesa.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
635
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 635 280
We tulia utayapata tu mapema.
 
S

Shiefl

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
145
Likes
0
Points
0
S

Shiefl

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
145 0 0
Tunawatakia kila la kheri wanaIgunga na wanafm wetu na bila kuwasahau makamanda wetu wa CDM.

Sasa cha msingi CDM msilale, mhakikishe kazi ya kuweka masanduku yanasimamiwa na wazalendo kweli kweli
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,388
Likes
123
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,388 123 160
Kiukweli wana JF mlioko Igunga tuonei huruma wengine tuko huku lakini hatuna amani,tunatamani kila kitu tungelikuwa tunakiona live,tunatamani updates kila wakati,tunatamani matokeo tuanze kuyapata kila yapokuwa tayari kwa kila kituo,tunaomba mtusaidie hilo,otherwise wengine tutashinda bila amni,tupate tu japo matokeo yoyote.na ingefaa kutu-update muda wowote mtakapopata news mpya maana leo najua magamba yatakuwa yanahangaika kutafuta mbinu ya kuharibu jambo,walioko Nzega pia mtupe habari maana huenda mipango mingine itakuwa inafanyika Nzega hivyo kwa wana JF walioko Nzega tupeni habari.Hivi nina habari ya uhakika Mbunge wa Temeke kandogo kuja bara,japo taarifa nilizonazo amekwenda Mwanza ki chama lakini isije ikawa limeondoka jopo fulani kuja Igunga kwa kutua mwanza na ndege kisha gari to Igunga na ikawa wanakuja na mbinu haramu huko.
wana JF tupeane habari mpya fasta.tunawatakia kazi njema mlioko Igunga
 
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
1,571
Likes
27
Points
135
Age
28
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
1,571 27 135
NASHAURI, kama hatuwezi kuwa na wana JF, kwenye vijiji vyote 98 IGUNGA, basi ikiwezekana kutoka kwenye kata zote 26 za IGUNGA tupate wawakilishi ili kupata update za matokeo, tukajijumlishia wenyewe na mapeeeeema kabla ya saa 12 tukajipatia matokeo kwenye kata hizo ambazo ni Bukoko | Chabutwa | Choma | Igoweko | Igunga | Igurubi | Isakamaliwa | Itumba (Igunga) | Itunduru | Kining'inila | Kinungu | Mbutu | Mwamashiga | Mwamashimba | Mwashiku | Mwisi | Nanga | Ndembezi | Ngulu | Nguvumoja | Nkinga | Ntobo (Igunga) | Nyandekwa (Igunga) | Simbo | Sungwizi | Ziba

Kusubiri matokeo mpaka yatolewe na TUME, kwa wana JF, ambao Huzipata Inshu mapeeema kuliko chombo chochote ni aibu.. Lazima uwe na Moyo wa ziada na mgumu kwelikweli Kungojea HURUMA ya TUME wakutangazie mapema, kama una hasira za chapchap unaweza KUWA-MAHONA (chapa makonde kavukavu)hawa tume.. wanakera kwelikweli, kazi ya ukibaraka wanayoifanya ni hatari sana. Tume ambayo sio HURU ni kichocheo cha uvunjifu wa amani, kama Huamini kamuulize H-Mdee Kawe au Kumbuka Mbu walipowamengenyua wana-Ubungo kule LOYOLA wakisubiri kutolewa kwa matokeo ya JIMBO LAO, siku tatu.. nne hivi, watu hawalali mpaka kieleweke.. aisee CCM hata mshipi wa aibu umeshakatika LOOOngi.
Rang za post za post zinaashiria ushindi.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
285
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 285 180
Ushindi wa CCM nitaupamba sana hapa JF!
Stay tuned
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Wewe subiri matokeo yoyote yapokee tu!
 
Kimilidzo

Kimilidzo

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
1,347
Likes
39
Points
145
Kimilidzo

Kimilidzo

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
1,347 39 145
Weka namba ya simu ya Wa Jikoni ili tumuwekee hela ya mafuta ya bodaboda kwani ametufaa sana hizi siku mbili tatu kwa habari zake za uhakika. Nashauri baada ya uchaguzi Wa Jikoni akajiendeleze pale DSJ awe mwandishi full kwani ana akili mara tano ya Efraim Kibonde Kilaza
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Mkuu Salamaa??????

Wana JF tunao wa kutosha kabisa huko Igunga wakiwa ni pamoja na Wanachama wa CDM, CCM na CUF. Cha msingi tu hapa ni kwa kila mmoja wao kutujulisha hapa ya kwamba tutarajie taarifa za maeneo yapi kutoka kwake. Kwa kuwa hii kazi ni kwa hiari tu, ni vema watu wakatueleza tu kwamba wako katika kata zipi na vituo gani.

Mwita Maranya na Ephata tuelezeni basi japo kidogo kuhusu uwakilishi wa JF katika hivyo vijiji vyote 98,na kata zote 26 za IGUNGA tupate wawakilishi ili kupata update za matokeo, tukajijumlishia wenyewe na mapeeeeema kabla ya saa 12 tukajipatia matokeo kwenye kata hizo ambazo ni:

1.
Bukoko Jumla ya Wapiga Kura:
2.
Chabutwa
Jumla ya Wapiga Kura:
3.
Choma
4.
Igoweko
5. Igunga

6. Igurubi

7.
Isakamaliwa
8.
Itumba (Igunga)
9.
Itunduru
10.
Kining'inila

11.
Kinungu
12. Mbutu
13.
Mwamashiga
14.
Mwamashimba
15.
Mwashiku

16.
Mwisi
17.
Nanga
18.
Ndembezi
19.
Ngulu
20.
Nguvumoja

21.
Nkinga
22.
Ntobo (Igunga)
23.
Nyandekwa (Igunga)
24.
Simbo
25.
Sungwizi

26. Ziba
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
39
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 39 145
Naomba kuaribu hari ya hewa,
WanaJF CDM toka Korogwe tutasherekea ushindi wa cdm igunga wapi tukutane na kusherekea
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Saa ya ukombozi imewadia hata hapo Korogwe; pipozzzzzzzzzzzzzz pawaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!


Naomba kuaribu hari ya hewa,
WanaJF CDM toka Korogwe tutasherekea ushindi wa cdm igunga wapi tukutane na kusherekea
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,374
Likes
449
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,374 449 180
Naona kuna haja ya kuwa pre-empty hawa Tume kama walivyofanya watu wa Zambia
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Sijui Nape muda huu ana hali gani! Nadhani atakuwa ameshikwa na tumbo la kuharisha.
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Ni mwana JF yupi ambaye yuko kituo gani hivi sasa???????? Tujulishane.
 

Forum statistics

Threads 1,213,521
Members 462,176
Posts 28,480,811