Igunga:Polisi kukosa namba za kifuni sheria inasemaje?


tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
13,437
Likes
15,972
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
13,437 15,972 280
Nimeangalia TBC1 taarifa ya saa 2 usiku huu Dr.W.Slaa akihutubia kwenye mku5 wa kampeni polisi wakiwa hawana namba vifuani mwao. Je tukichukua hatua mkononi watajiteteaje?
 
Godlisten Masawe

Godlisten Masawe

Verified User
Joined
Jul 20, 2011
Messages
738
Likes
6
Points
0
Godlisten Masawe

Godlisten Masawe

Verified User
Joined Jul 20, 2011
738 6 0
matayarisho ya kuchakachua kura.
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,388
Likes
123
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,388 123 160
hao hawakua kwa wema na ni njia ya mhalifu kuficha identification
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
Nimeangalia TBC1 taarifa ya saa 2 usiku huu Dr.W.Slaa akihutubia kwenye mku5 wa kampeni polisi wakiwa hawana namba vifuani mwao. Je tukichukua hatua mkononi watajiteteaje?
Watanzania bana kwa uwongo! Eti nimeangalia TBC 1 Polisi hawana namba kifuani.
Hayo maneno kasema Dr Slaa, kwa mtu anaetizama TV uwezi kuona kama polisi hawana ana namba kifuani, unajifanya wewe ndio umeona!
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Watanzania bana kwa uwongo! Eti nimeangalia TBC 1 Polisi hawana namba kifuani.
Hayo maneno kasema Dr Slaa, kwa mtu anaetizama TV uwezi kuona kama polisi hawana ana namba kifuani, unajifanya wewe ndio umeona!
Ha ha ha ha jamaa anafikiri yeye peke yake ndiye mwenye macho. Ona navyoumbuka sasa
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
13,437
Likes
15,972
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
13,437 15,972 280
Nimeona sana maana mimi situmii miwani kama wewe. Ila usijali waambie waache kuvaa namba hiyo jumapili ndio utausikia mziki wake.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
Nimeona sana maana mimi situmii miwani kama wewe. Ila usijali waambie waache kuvaa namba hiyo jumapili ndio utausikia mziki wake.
Acha kamba wewe kwa taarifa yako namba za Polisi siku hizi zipo pembembeni ya mkono kwenye bega!
Ata mimi nimeangalia hiyo habari tena baada ya Dr Slaa, kuongea hayo maneno mtu wa kamera akamvuta Polisi kidogo uwezi kuona namba!
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
13,437
Likes
15,972
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
13,437 15,972 280
Namba isiyoonekana ni ubunifu wa kipumbavu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,231
Members 462,001
Posts 28,470,619