IGUNGA, CHADEMA yakwaa kisiki yatafuta pa kutokea


Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Katika hali ambayo haikutegemewa upendo wa siasa
umekiama chama cha dem na maendeleo katika kampeni zake
huko igunga baada ya CUF kuongeza nguvu na ccm kuja na plan
mpya ya Piga tatu kwa pamoja( huku pombe huku makamba na huku kafumu


images?q=tbn:ANd9GcQdLSMjQIQbYhlj6G2tpmr4X-5kAXmvzhCHDXIMVJdpt4kqnkl2pg


images?q=tbn:ANd9GcQFgPFg3NVL0GwkV9KzvIDBce1zdFgg0RUE-KJysS475QyrtpF6
 
Kimilidzo

Kimilidzo

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
1,347
Likes
39
Points
145
Kimilidzo

Kimilidzo

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
1,347 39 145
Sasa mkuu mbona haueleweki, kisiki kiko wapi hapo??
Hao watoto waliovaa kijani na njano ni kisiki?? Hivi hao watoto wana kadi za kupigia kura?? Au watapewa zile zilizohalalishwa na polisi...
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,074
Likes
804
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,074 804 280
Ushabiki usikufanye mjinga kiasi hicho
 
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
Vipi hapo napo walijaribu kuuliza wafuasi wa Chadema wapo wangapi!, Ili wajue kwamba wote ni wa kwao au wameenda kuwashangaa wanavyo rukaruka tu.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,120
Likes
3,964
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,120 3,964 280
Thread ya kijinga!!!!!!!!!!!!!..............kalale km bado hujakua
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
8
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 8 145
mimi nikisikia mtu anaongelea Chama Cha Mafisadi a.k.a Magamba nahisi matapishi maana watu wake wooooooooote hakuna aliye na akili nzuri hata kichwa cha NAZI
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
Katika hali ambayo haikutegemewa upendo wa siasa
umekiama chama cha dem na maendeleo katika kampeni zake
huko igunga baada ya CUF kuongeza nguvu na ccm kuja na plan
mpya ya Piga tatu kwa pamoja( huku pombe huku makamba na huku kafumu


images?q=tbn:ANd9GcQdLSMjQIQbYhlj6G2tpmr4X-5kAXmvzhCHDXIMVJdpt4kqnkl2pg


images?q=tbn:ANd9GcQFgPFg3NVL0GwkV9KzvIDBce1zdFgg0RUE-KJysS475QyrtpF6
Mafuso mangapi mmeyatumia kukusanya huo umati wote? na pilau ilitosha? na Mkome kuwatoa watoto wa shule kwenye masomo
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,879
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,879 1,712 280
Jf members wangekuwa na veto CCM ingeshindwa.
 
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
748
Likes
39
Points
45
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2008
748 39 45
no ole wenu msingeweka komedi na kuwasafirisha.Asingekuja mtu.
 
A

ABUMAN

Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
53
Likes
0
Points
0
A

ABUMAN

Member
Joined Dec 8, 2010
53 0 0
Jamii Forum hata muwe mara elfu kama mnavyo jitokeza kwa kuwanadi hao CHAMA CHA MADEM,hamtoweza kufika kokote,yuko wapi Padri Slaa,kama aibu ingekuwa inauwa,basi mngekufa,maana huyo Babu yenu naona kaugua ukichaa kila siku anapayuka,nani wa kumpa urais Dr wa kupiga Vinanda na kuimba kwaya,
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Vipi hapo napo walijaribu kuuliza wafuasi wa Chadema wapo wangapi!, Ili wajue kwamba wote ni wa kwao au wameenda kuwashangaa wanavyo rukaruka tu.
Tehe tehe tehe, hawawezi kabisa kuuliza maana kuna kauli mbiu fulani hawataki kuisikia.
 
M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
3,067
Likes
413
Points
180
M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2008
3,067 413 180
Katika hali ambayo haikutegemewa upendo wa siasa
umekiama chama cha dem na maendeleo katika kampeni zake
huko igunga baada ya CUF kuongeza nguvu na ccm kuja na plan
mpya ya Piga tatu kwa pamoja( huku pombe huku makamba na huku kafumu


images?q=tbn:ANd9GcQdLSMjQIQbYhlj6G2tpmr4X-5kAXmvzhCHDXIMVJdpt4kqnkl2pg


images?q=tbn:ANd9GcQFgPFg3NVL0GwkV9KzvIDBce1zdFgg0RUE-KJysS475QyrtpF6
You mean kwa CCM A na B?
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Jf members wangekuwa na veto CCM ingeshindwa.
Asikudanganye mtu..wengi huku ni wanachama wa CCM...hapa wanajikosha tu! Siku ya kupiga kuwa wote huwa wanakipigia kura chama chetu cha ukweli!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Jamii Forum hata muwe mara elfu kama mnavyo jitokeza kwa kuwanadi hao CHAMA CHA MADEM,hamtoweza kufika kokote,yuko wapi Padri Slaa,kama aibu ingekuwa inauwa,basi mngekufa,maana huyo Babu yenu naona kaugua ukichaa kila siku anapayuka,nani wa kumpa urais Dr wa kupiga Vinanda na kuimba kwaya,
Naona unakaribisha matusi maana ukimgusa hiyo mzee saizi yake ni mkuu wa nchi hivyo watamchokonoa sasa hivi halafu ujute, wewe tema sera acha mivuke na matusi.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Mafuso mangapi mmeyatumia kukusanya huo umati wote? na pilau ilitosha? na Mkome kuwatoa watoto wa shule kwenye masomo
Tena wakome kabisa, wanaojazwa hapo ni watoto wa masikini, watoto wao wako huko ng'ambo wanajisomea kwa raha zao!..
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Asikudanganye mtu..wengi huku ni wanachama wa CCM...hapa wanajikosha tu! Siku ya kupiga kuwa wote huwa wanakipigia kura chama chetu cha ukweli!
Vipi mkuu Dowans wanalipwa lini? Umeme nao hadi mvua zinyeshe ndiyo msingizie mefanya juhudi?
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,303
Likes
46
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,303 46 145
kipindi cha nyuma hapa palikuwa kweli ni mahali pa great thinker lakini siku hizi sijui kuna watu wanamna gani humu ndani
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Tena wakome kabisa, wanaojazwa hapo ni watoto wa masikini, watoto wao wako huko ng'ambo wanajisomea kwa raha zao!..
Halafu tunashinda nao humu ndani tukilumbana kwa hoja saa nyingine hata matusi tunaambulia.
 

Forum statistics

Threads 1,238,736
Members 476,123
Posts 29,328,511