IGP Mwema na Polisi wauaji

IGP Mwema na Polisi wauaji

johnmashilatu

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2010
Posts
1,253
Reaction score
1,744
Nakosa maneno mazuri ya kumwelezea IGP Mwema, labda wenzagu mnaweza kunisaidia kuitazama historia yake.

wale mahabusu 17 waliokufa kwa kukosa hewa baada ya kufungiwa kwenye chumba kimoja kidogo wakiwa zaidi ya 40, kule wilayani Mbarali mkoani Mbeya, Ni nani aliyekuwa RPC wakati huo

wale wanaoitwa "majambazi" waliokuwa 11 na kuuawa wakiwa kwenye gari aina ya Escudo wakidaiwa kupanga kwenda kuiba benki mkoani Kilimanajro, miaka miwili iliyopita yalifanyika chini ya IGP huyu

wale majambazi wa Dodoma, etc waliouawa kwa kisingizio cha ujambazi na kuachwa hivyo bila hatua kuchukuliwa leo tunayaona matokeo yake

baadhi yetu tulikuwa tukidai kuundwa kwa tume huru ya kuchunguza matukio hayo, lakini majibu yaliyokuwa yakitoka ni kuonekana kuunga mkono kitendo cha piolisi kuuwaua "majambazi"

Nyerere alisema ukiisha anza kula ya mtu, utaendelea. Leo IGP na jeshi wamewageuza watanzania vifaa vya kufanyia mazoezi ya shabaha na kupiga virugu na hakuna hatua inayochukuliwa

Tukiendelea kudhani kuwa yametokea Arusha na sasa mbarali kuwa hayawezi kufika mahali pengine tunajidanganya, Mwema amegeuka mumiani anakunywa damu za watu kwa kisingizio cha watu wnaaokiuka mamlaka halali
 
MWEMA ni shemeji yake Kikwete.je wajua uhusiano wa kikwete na Mlacha wa UDOM?
 
Thugs and Criminals in Uniforms, that's my understanding of the Tz Police Force making

All of them top-bottom, are really shame to Tz.
 
Jeshi la polisi ni jeshi la wahuni, period. These goons know nothing about the rules of engagement, and sadly they are not there to protect the public welfare. It is about time to ask the Inspector General of Police and Minister of Home Affairs to resign since they have failed to stop not only police brutality but worse of all killings which are conducted under the guise of restoring order.
 
Back
Top Bottom