If everything was free for 10 minutes, what would you take?

longi mapexa

JF-Expert Member
Jul 18, 2015
2,795
2,000
NINGEHITAJI TU MILIONI 10 YA MTAJI.....
Kwa dakika moja kisha kwa dakika nane ningepiga pesa ya maana.......

kisha dakika moja iliyobaki ningerudisha milioni kumi za watu

baada ya hizo dk 10 kuisha nakuwa tajiri mkubwa tu bila madeni

na nyumba najenga hukuhuku kwetu kaskazini (joking)
 

Sizinga

JF-Expert Member
Oct 30, 2007
8,429
2,000
NINGEHITAJI TU MILIONI 10 YA MTAJI.....
Kwa dakika moja kisha kwa dakika nane ningepiga pesa ya maana.......

kisha dakika moja iliyobaki ningerudisha milioni kumi za watu

baada ya hizo dk 10 kuisha nakuwa tajiri mkubwa tu bila madeni

na nyumba najenga hukuhuku kwetu kaskazini (joking)
Unarudisha ili iweje wakati ilikuwa ndani ya free?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom