Idara ya kilimo/mifugo manispaa ya Temeke wezi.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idara ya kilimo/mifugo manispaa ya Temeke wezi..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mshawa, Aug 8, 2012.

  1. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 687
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Idara hii yenye wafanyakazi zaidi ya 80, haina tija yoyote kwa walipa kodi wa nchi hii, hasa wa manispaa ya Temeke kutokana na kukosekana kwa uadilifu katika matumizi ya fedha za uma, ufanisi mbovu wa kazi, elimu duni ya wagani, kujuana kwingi, watendaji duni... TAMISEMI iimulike hii idara kuboresha utendaji wake, mana huyu mkurugenzi kashindwa...
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Sio hiyo ni serikali yote imeoza!!
     
  3. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 687
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkuu hawa jamaa wamezidi nimeelekezwa pale, nina shida kijana wangu kangatwa na mbwa so ilinibidi kupitia pale ili nipate notification ya kwenda hosp, majibu niliyopewa ni zaidi ya horible...
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    hebu tupe vielelezo vya haya uliyonena ili tupate mahali pa kuanzia debate;
    ufanisi duni, elimu duni, kujuana etc.
     
  5. Wamunzengo

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 812
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 60
    duh, nashukuru angalau unajaribu ku-imagine kwamba kuna mamlaka ya kuwasimamia i.e TAMISEMI.
    ila nakusikitikia kwamba hao TAMISEMI sidhani hata kama watashughuliswa na hilo.
    Mkuu hii nchi tunajiendea tu siku hizi, hakuna wa kukuwajibsha na wala huwajibiki. BUSINESS AS USUAL. siku hizi kila ofisi ya serikali inajiendesha yenyewe kiutawala, labda mishahara /fedha ndo vinatoka serikalini. uwajibikaji ni namna tu anavyoona aliyemo ofisini.
     
Loading...