ICC wakishatoa hukumu utekelezaji utakuwaje?

ICC wakishatoa hukumu utekelezaji utakuwaje?

Criss

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Posts
1,959
Reaction score
3,172
Wazee tukubaliane tu Maza na wenzake ndiyo wameenda hivyo, hiyo imeisha .

Waandishi wa yale mashtaka wanaweza kuwa ni majini au viumbe wa ajabu iabisa coz siyo kwa mpangilio ule aagh!🫢

Ukitaka kuelewa angalia Mpangilio wa makosa yanayomkabili yeye na wenzake kisha gawanya na viwango vya upatikanaji wa ushahidi (unaiona tabu kuupata Ushahidi wao?)

UZITO WA KESI HUPIMWA NA MAZINGIRA YA USHAHIDI.

Ukiona kila kosa Ushahidi wake unaweza kuupata hata kwa kuwauliza tu wanakijiji jua muhusika ameenda na maji.

Jitahidini majibu yaambatane na simanzi simanzi kidogo.

Kazi na Utu
 
Upande waserikali pia wanapambana na yafutayo

1. Kupoteza ushahidi uliopo
2. Kuandaa mazingira magumu kwenye ushahidi wanatumia fedha nyingi sana katika hili
3. Hatosafiri nje ya nchi mpaka miaka yake mitano iishe
 
Wazee tukubaliane tu Maza na wenzake ndiyo wameenda hivyo, hiyo imeisha .

Waandishi wa yale mashtaka wanaweza kuwa ni majini au viumbe wa ajabu iabisa coz siyo kwa mpangilio ule aagh!🫢

Ukitaka kuelewa angalia Mpangilio wa makosa yanayomkabili yeye na wenzake kisha gawanya na viwango vya upatikanaji wa ushahidi (unaiona tabu kuupata Ushahidi wao?)

UZITO WA KESI HUPIMWA NA MAZINGIRA YA USHAHIDI.

Ukiona kila kosa Ushahidi wake unaweza kuupata hata kwa kuwauliza tu wanakijiji jua muhusika ameenda na maji.

Jitahidini majibu yaambatane na simanzi simanzi kidogo.

Kazi na Utu
Unajua hakuna kazi hatari dunia hii kama kuwa kiongozi katika jamii, ukikosea kidogo utasababisha mauwaji makubwa ambayo baada ya kustaafu kesi itaanza na utaishia jela na uzee wako, imagine unahukumiwa kifo katika umri wako wa miaka 60
 
Wazee tukubaliane tu Maza na wenzake ndiyo wameenda hivyo, hiyo imeisha .

Waandishi wa yale mashtaka wanaweza kuwa ni majini au viumbe wa ajabu iabisa coz siyo kwa mpangilio ule aagh!🫢

Ukitaka kuelewa angalia Mpangilio wa makosa yanayomkabili yeye na wenzake kisha gawanya na viwango vya upatikanaji wa ushahidi (unaiona tabu kuupata Ushahidi wao?)

UZITO WA KESI HUPIMWA NA MAZINGIRA YA USHAHIDI.

Ukiona kila kosa Ushahidi wake unaweza kuupata hata kwa kuwauliza tu wanakijiji jua muhusika ameenda na maji.

Jitahidini majibu yaambatane na simanzi simanzi kidogo.

Kazi na Utu
kitendo tu cha kushtakiwa rasmi na icc ni records ya aibu sana kwa rais tena wa tanzania ambaye ameingia amekuta nchi inaumoja na ushirikiano ghafla ameharibu hadi kushtakiwa ni historia hiyo anajiandikia mbaya sana yaani vizazi na vizazi vitakuja kusoma kuwa alishitakiwa mahakama za kimataifa kwa kuibagaza nchi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom