Ibada za kuchoma pesa na kulisha mizimu

Ibada za kuchoma pesa na kulisha mizimu

Kule kwetu babu kabla ya kuanza kuvuna mpunga, mnatwanga pepeta au bwimbwi babu anatambika.
Alafu kesho yake mnaanza Kula wali mpya wa mchopeke au ngalang'anyu.Wenyeji wa Ifakara wanaelewa
[emoji122] nimekupata ndugu umenikumbusha enzi Bwimbwi la Pepeta na Mchopeko
 
...shida ya mizimu inakulazimisha uishi maisha waliyoishi wao....utakuta kwenye ukoo tangu babu mpaka kitukuu....kama wa kwanza alikuwa na tatizo flan basi hilo kila atakae zaliwa lazima akutane nalo sasa pambana kujitenga nayo utaona vita yake lkn ukikomaa yanakuacha kabisa. ..Huwa yanasumbua kukutoka sababu yanakuwa na uhalali nawewe ndio maana.....
Nakubaliana wewe kwamba kujaribu kujitoa ni vita. Vita inazidi kuwa kubwa haswa pale ambapo wewe ulifanyiwa matambiko ya huko kwwnye mizimu, mfano kuchinnjiwa mbuzi na kupakwa damu yake na kuvishwa ngozi yake mkononi, yote haya yalifanywa na wazazi wako alafu wewe usifanyie wanao ati unajidai waokoka weeeesse!!!!! Hiyo mikosi sasa ohooooo!!! Bila Mungu Wa ukweli huwachomoki mizimu.
 
Nakubaliana wewe kwamba kujaribu kujitoa ni vita. Vita inazidi kuwa kubwa haswa pale ambapo wewe ulifanyiwa matambiko ya huko kwwnye mizimu, mfano kuchinnjiwa mbuzi na kupakwa damu yake na kuvishwa ngozi yake mkononi, yote haya yalifanywa na wazazi wako alafu wewe usifanyie wanao ati unajidai waokoka weeeesse!!!!! Hiyo mikosi sasa ohooooo!!! Bila Mungu Wa ukweli huwachomoki mizimu.
...yes Mimi ilinichukua ,3yrs kuchomoka huko
 
I wish I could be Chinese ghost. Ningeletewa pesa na chakula. Ahera ni mwendo wa bata tu. Mizimu ya kiAfrika ingenionea wivu[emoji23]
 
I wish I could be Chinese ghost. Ningeletewa pesa na chakula. Ahera ni mwendo wa bata tu. Mizimu ya kiAfrika ingenionea wivu[emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Aiseeeeeeeeeeeee!!!!!!
 
Vita haikuwa ya kitoto hadi Jela nililala
Pole sana mkuu. Kuna ndg Yangu namjua yaani wanae wawili Wa kwanza wanashida ya macho mmoja Wa kuime ana 20 years na mwaka Wa 15,huu havui miwani ila babake kaambiwa Mara atakapochinja mbuzi ya tambiko wote wataona bila miwani .
Unaona jaribu hilo[emoji27] [emoji27]
Tunakazana na maombi.
 
Pole sana mkuu. Kuna ndg Yangu namjua yaani wanae wawili Wa kwanza wanashida ya macho mmoja Wa kuime ana 20 years na mwaka Wa 15,huu havui miwani ila babake kaambiwa Mara atakapochinja mbuzi ya tambiko wote wataona bila miwani .
Unaona jaribu hilo[emoji27] [emoji27]
Tunakazana na maombi.
...mbaya sana hayo madudu hayataki uishi maisha yako kabisa mimi huu ujinga nilikuwa naufatilia badae nikaona ni utumwa!
 
Ibada ya kuabudu mizimu ni kosa kubwa sana mbele za Mungu muumba mbingu na nchi aitwaye YEHOVA.Yeye anataka aabudiwe peke yake sasa kinachofanyika ni hiki ili shetani akupate anatumia mizimu ya kwenu kwa sababu wewe ni damu yao.Mizimu ni watu waliokufa katika dhambi na wako wanateseka ili sasa shetani asiwatese anawapa kazi ya kukupata wewe ndugu yao uliye hai duniani ili uwafanyie ibada ambapo ibada hiyo ni chukizo kwa Mwenyezi,kwa hiyo na wewe ukishiriki ibada hizo za mizimu siku ukifa ni moja kwa moja kuzimu.Tena wanaendesha watu ili wafanye dhambi zaidi kumuudhi Mungu,mfano babu yako aliyekufa labda alikuwa na tabia ya uzinzi sasa roho yake itakushikiria ili na wewe ufanye uzinzi kwa bidii,ambapo ukifanya uzinzi yeye anakuwa hateswi na shetani kwa sababu anakuwa amekupata.Yaani mizimu ni balaa kwa sababu ni wewe umetoka viunoni mwao yaani bora usumbuliwe na mapepo au majini kuliko hii mizimu kwa kuwa wewe ni damu yao wanakuwa na uhalali mkubwa sana juu yako na Mungu anaridhia.Njia ya kuwakomesha hawa ni kumwamini Yesu Kristo pekee aliye mwanzo na mwisho yeye hashindiki wala halogeki.Haya ni kwa uchache tu kuhusu mizimu.
 
burning-money.png
 
Back
Top Bottom