Iam Lonely


Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,400
Points
2,000
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,400 2,000
Sababu kubwa ni zile nilizozitaja kwenye jukwaa la sheria. Nimesimamishwa kazi najihisi mpweke sana. Any one wa kunifariji hapa jamani.
 
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,104
Points
1,195
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,104 1,195
Mungu akutie nguvu na akupe busara na subra katika kipindi hiki kigumu. Kumbuka mlango mmoja ukufungwa mwengine unafunguliwa. It may take time, but in the end you will prevail. Kuwa karibu na Mungu wako na usiache kumwomba
 
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
4,805
Points
2,000
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
4,805 2,000
Pole sana! Samahani "kufarijiwa kivipi"??


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Funguka kidogo manake jukwaa la sheria nalo liko mbali sanaa!

Pole sana aisee, dawa anza biashara, ukikaa idle utaikumbuka sana kazi!
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
jamani tunatumia vibaya hii am lonely
 
Olsea

Olsea

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
282
Points
225
Age
29
Olsea

Olsea

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2012
282 225
Dah! Pole sana dada,usijali mungu atakusaidia
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hahahah et jukwaa la sheria liko mbali! Pole bishost jipe moyn kuwa macho na hao wafariji usijegegedwa buree...
Funguka kidogo manake jukwaa la sheria nalo liko mbali sanaa!

Pole sana aisee, dawa anza biashara, ukikaa idle utaikumbuka sana kazi!
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,103
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,103 2,000
Sababu kubwa ni zile nilizozitaja kwenye jukwaa la sheria. Nimesimamishwa kazi najihisi mpweke sana. Any one wa kunifariji hapa jamani.
Dorrice poleee...ni nini ungependa kuwa unafanya in th name of kufarijiwa. Labda unaeza mpata mzabzab mwenye interest kama zako
 
Last edited by a moderator:
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,104
Points
1,195
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,104 1,195
Kama pia alivyosema Lara1, on the other side anza kuangalia jinsi gani utaweza kujiendeleza mwenyewe kama kibiashara nk ili ujiajiri mwenyewe just in case the worst happen. Keep your head up and don't give up
 
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,400
Points
2,000
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,400 2,000
Mungu akutie nguvu na akupe busara na subra katika kipindi hiki kigumu. Kumbuka mlango mmoja ukufungwa mwengine unafunguliwa. It may take time, but in the end you will prevail. Kuwa karibu na Mungu wako na usiache kumwomba
Asante sana kwa ushauri wako
 
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,400
Points
2,000
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,400 2,000
Dorrice poleee...ni nini ungependa kuwa unafanya in th name of kufarijiwa. Labda unaeza mpata mzabzab mwenye interest kama zako
Funguka zaidi sijakuelewa
 
Last edited by a moderator:
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,031
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,031 0
pole sana.....ujasiria mali unaweza kusaidia
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,258
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,258 2,000
Dorrice poleee...ni nini ungependa kuwa unafanya in th name of kufarijiwa. Labda unaeza mpata mzabzab mwenye interest kama zako
we Mentor!!! mzabzab mzee wa migegedo una maanisha unataka wakagegedane!!!
 
Last edited by a moderator:
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,306
Points
2,000
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,306 2,000
Pole sana bi dada, funguka unataka kufarijiwa kivipi?
 
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
3,738
Points
2,000
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
3,738 2,000
pole sana dorice. Mwenyezi Mungu anayetoa neema kwa watu wengine wenye mahitaji mazito na yasiyobebeka atakusaidia na kukupatia kazi nyingine nzuri na yenye kipato kikubwa zaidi.

chukua fao lako la kujitoa anzisha mradi kama IDEAS hazipo karibu tembelea jukwaa la biashara na ujasiliamali utapata pa kuanzia wakati unasubiri kazi yako ambayo Mola atakupa soon.
 
Spinster

Spinster

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2012
Messages
451
Points
225
Spinster

Spinster

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2012
451 225
Dorrice poleee...ni nini ungependa kuwa unafanya in th name of kufarijiwa. Labda unaeza mpata mzabzab mwenye interest kama zako
huyu mzabzab....mmmh!! Ana phd ya hii mambo nn?maana
 
Last edited by a moderator:
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
875
Points
500
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
875 500
pole sana bibie. upwekee utapita tu
 

Forum statistics

Threads 1,286,237
Members 494,902
Posts 30,888,038
Top