I Was In The Illuminati I’m Going To Tell You Everything, Shocking Expose


mmangO

mmangO

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
291
Points
500
mmangO

mmangO

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
291 500
Na mwandsh wa hii article pia anaweza akawa anatung'ong'a pia kama Alex Jones...
 
GreatSeal

GreatSeal

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
965
Points
1,000
GreatSeal

GreatSeal

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
965 1,000
Naona zile msg za waganga wanaotumiaga tuu watu 'mjukuu wanguuu''...etc zimekua updated na kuhamia huku sasa
 
logframe

logframe

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
2,615
Points
2,000
logframe

logframe

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
2,615 2,000
It's no joke kuzuia jua
 
logframe

logframe

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
2,615
Points
2,000
logframe

logframe

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
2,615 2,000
KWAIYO AFRICA HAWAAMINIKI KUPATA UONGOZI BALI SARKOZY
 
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
1,439
Points
1,500
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2010
1,439 1,500
Nicely done Ila kwenye kuzima jua hapo duh!!
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,889
Points
2,000
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,889 2,000
Mbona kama hadithi za alfu hulela
Yah na hazina conmection na siyo well detailed na inaelekea ni story ya muda sana kama mika 5 iliyopita.
Huyu jamaa aliyeahadithia hiki hakuna taarifa yotote ya ndani aliyoandika zaidi ya kutaja taja majina na habari ambazo hata hazi connect, personally ni ngumu kuziamini thou ninaamini illuminate wapo lakini siamini huyo kama alikuwa mmoja wao.
 
cherie neisha

cherie neisha

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2017
Messages
3,852
Points
2,000
cherie neisha

cherie neisha

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2017
3,852 2,000
Seriously
Anyway wanasema there are circles within circles. Huwezi ukajua vyote hata ukikaa miaka miamoja kwenye cult.Labda iwe cult uchwara.
Familia tunazoishi tu hatujui siri zote japo tunaishi wote for long.
Circles within circles.
Lasivyo tungeshajua mengi.
 
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
1,769
Points
2,000
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
1,769 2,000
Ukisikia story ziliopo kwenye dunia Zinasisimua kabisa
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
91,600
Points
2,000
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
91,600 2,000
Shutting 'off' the moon?
Jamani acheni mchezo eti,sio rahisi hivyo.Ninacho ona ni kuwa Illuminati wana propaganda zao za kuji 'kuza'! They are over and overating themselves.
Well said walahi
 
soine

soine

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
1,402
Points
2,000
soine

soine

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
1,402 2,000
Ngoja niendelee kuamini vitu vingine ni vya kusadikika tu
 
soine

soine

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
1,402
Points
2,000
soine

soine

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
1,402 2,000
Kama sio uongo ina maana hivyo vitu vinatengezwa wapi?
 
Msokwa1

Msokwa1

Senior Member
Joined
Mar 2, 2018
Messages
196
Points
250
Msokwa1

Msokwa1

Senior Member
Joined Mar 2, 2018
196 250
Hata kama kuna kupodoa katika uwasilishaji wa information ninaiman uwapo wa hayo mambo cause the world we are living IPO katika usiri mkubwa ambazo wa2 wachache wanatambua UPI ukweli wa yote
 
Khalifavinnie

Khalifavinnie

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2017
Messages
1,509
Points
2,000
Khalifavinnie

Khalifavinnie

JF-Expert Member
Joined May 19, 2017
1,509 2,000
Ndo tatizo la mzizi mkavu
 
The genius62

The genius62

Senior Member
Joined
May 1, 2017
Messages
171
Points
250
The genius62

The genius62

Senior Member
Joined May 1, 2017
171 250
jiulize kama ni uwongo how smart is it..on creating fiction,..bt guys there a some thngs it's true there..
 
upendodaima

upendodaima

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2013
Messages
3,135
Points
2,000
upendodaima

upendodaima

JF-Expert Member
Joined May 23, 2013
3,135 2,000
Imekuwa ndefu mno. Ungejaribu kuipunguza ila isipoteza maana.

Jamaa yangu juve2012 sijui yuko wapi. Hii makitu anajua sana kuyaelezea. Kwangu mimi ni story tu. Eti Saddam Hussein hakunyongwa! Kuna mahali chini ya ardhi anahudumu huko! Kama ntakuwa nimeeleaa lakini.
Hizi story mara nyingine zinachosha tu,Hitler nae wanadai hakujinyonga bali alipelekwa Argentina ambako aliishi maisha yake mpaka kifo,Osama nae wanadai yupo hai kahifadhiwa anakula raha tu.
Huku kwetu pia kuna watu wanadai Balali yupo hai
 

Forum statistics

Threads 1,283,568
Members 493,717
Posts 30,793,776
Top