• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

I phone city ya Dar free market ni matapeli

I

illegal migrant

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
1,264
Points
2,000
I

illegal migrant

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2013
1,264 2,000
Ni ushauri tu wala sio lazima uufuate siku hizi kuna maduka mengi yanauza I phone.

mme wangu Alinunua simu pale na kama ujuavyo bei za I phone tangu amenunua imekuwa ikiharibika na kila tukiirudisha wanasema changia hela kidogo tukutengenezee.

Ukiwaeleza kuwa hii simu ina warranty wanakusumbua wanakwambia iache mpaka mzigo uje kutoka China na kwa sasa China kuna korona.

Hii ni tahadhari kama unataka kununua simu bila usumbufu, kwanza sijui wana operate vipi hawana Mashine ya risiti ya kielektroniki basi ni utapeli wizi wizi mtu

“buyers beware”
 
I

illegal migrant

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
1,264
Points
2,000
I

illegal migrant

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2013
1,264 2,000
Umuhimu wa risit ndio kwenye mambo kama hayo , ungekuwa nayo ni rahis tu kuwabananisha pole sana.
Risiti ninayo ile manual nawabananishaje ndugu?
 
Bonobo

Bonobo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2017
Messages
337
Points
1,000
Bonobo

Bonobo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2017
337 1,000
Aisee, kesi kama yako imenikuta kwa iphone city wa sinza... sijajua kama wana uhusiano wowote au vip..
maana jamaa wanauza iphone za kuunga hapahapa bongo, yan simu box kuuubwa halaf imeegeshwa.. yani dakika mbili imeharibika, mara hiki mara kile..
Ukifatilia kubadilisha unaanza kulishwa maneno.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Mzee Wa Kale Kabisa

Mzee Wa Kale Kabisa

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2018
Messages
1,330
Points
2,000
Mzee Wa Kale Kabisa

Mzee Wa Kale Kabisa

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2018
1,330 2,000
Aisee, kesi kama yako imenikuta kwa iphone city wa sinza... sijajua kama wana uhusiano wowote au vip..
maana jamaa wanauza iphone za kuunga hapahapa bongo, yan simu box kuuubwa halaf imeegeshwa.. yani dakika mbili imeharibika, mara hiki mara kile..
Ukifatilia kubadilisha unaanza kulishwa maneno.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Kwa bongo sijaona sehemu ya kununua i phone zaidi ya kwa dealers wao. Karibia zote ni mbovu tu
 
teamasala

teamasala

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2017
Messages
292
Points
250
teamasala

teamasala

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2017
292 250
Iphone numueni I store mlimani city au posta' pale simu zao ni ghali lakini za uhakika ' mie mume wangu alinunua mwaka juzi hadi leo simu ni nzima haina shida' ila bei zao zipo juu sana
Aisee, kesi kama yako imenikuta kwa iphone city wa sinza... sijajua kama wana uhusiano wowote au vip..
maana jamaa wanauza iphone za kuunga hapahapa bongo, yan simu box kuuubwa halaf imeegeshwa.. yani dakika mbili imeharibika, mara hiki mara kile..
Ukifatilia kubadilisha unaanza kulishwa maneno.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,403,665
Members 531,322
Posts 34,430,776
Top