i need your concern plzzzzz | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

i need your concern plzzzzz

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by carter, Feb 21, 2011.

  1. carter

    carter JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 23, 2009
    Messages: 1,641
    Likes Received: 499
    Trophy Points: 180
    hello people in here....i have a word i wanna share to those who will be concerned on my situation and the one who will take me me from where i`m to another side of new life.....u know wat???????...i`m tired of being single!!!!!!...

    :pray: try to be serious so that to show a little compassion to me!!!!! any gal of age 18-22 ya welcome in my world...
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,406
    Trophy Points: 280
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,220
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Humu hakuna jipya ndugu. Kama unatafuta ushauri sawa lakini si mwenza. Pia toa sababu za kuchoka kuwa singo
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Pole sana kwa kuchoka kuwa single na kila la kheri Carter!!
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,806
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sasa ndio wadada wa JF tunapata picha kamili kuhusiana na mada uliyoianzisha ya mabinti wa leo :mullet:
     
  6. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    al the best... how old r u? unataka wa miaka 18 haya
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mr lönly .... M lonly i hav no body body..... Hata Akon naye yupo singo.pole yako.
     
  8. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,357
    Likes Received: 3,193
    Trophy Points: 280
    oa wapo wengi tu
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huo umri wa miaka 18 hadi 22 wapo shuleni!! Subiri wamalize!! But kwa nini unachoka kuwa single. Kumbuka kila wakati unaopita kwako una sababu, mshukuru Mungu kwa wakati ulionaao kwani wakati wako wakuoa ukifika utaoa tuu.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    18-22!!
    Unataka umfanye nini mtoto wa watu hata shule hajamaliza!
     
  11. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    'But kwa nini unachoka kuwa
    single. Kumbuka kila wakati
    unaopita kwako una sababu,'
    mtu kawaida huchoshwa na kile alichonacho/kinachomkabili.
    Hivyo jaribu kuwa mvumilivu na pia weka misingi iliyo imara ili kuja kukabiliana na hiyo hali unayoitaka ili na hiyo isije kukuchosha
     
Loading...