Bhagavan
JF-Expert Member
- Oct 28, 2017
- 2,031
- 2,950
Ni matumaini yangu wana JF na hasa wadau wote wa MMU tupo vizuri tunaendelea na majukumu ya kulijenga taifa.
Hakika maisha ni safari ndefu sana inatukutanisha na watu ambao kwa muda wanakuwa ni marafiki na hata kuwa wapenzi na wengine hufika mbali na kuwa wanandoa. Lakini kwa namna moja ama nyingine rafiki, wapenzi ama mwanandoa wako anakuwa mbali nawe kutokana na sababu mbalimbali ama kuvunjika kwa mahusiano hayo. Lakini ni UKWELI USIOPINGIKA kwamba wanaondoka katika maisha yetu ilhali bado tuna wahitaji waendelee kuwepo. Tume waweka mioyoni na hata kutawala akili zetu na hili halikwepeki kwa yoyote yule aliejihusisha ama anajihusisha na mahusiano yawe ya kirafiki ama mapenzi. Wametuachia historia fulani katika maisha yetu inayotufanya tuwakumbuke na hata kutamani uwepo wao japo kwa dakika kadhaa.
Wafuatao nimewamiss sana
1. Suzy , mpole mwenye mapenzi mazuri, mpole,nimemiss unavyopenda kulia lia hovyo
2. Husna , nimemiss sana vituko vyako na ushamba wako kila kitu ww hujui
3. Fatma ulikimbilia mombasa mtoto wa kimanga wewe dah, nimemiss kile kipua chako kama pinokio
4. Shadya, we mwanamje ulikuwa mbahili si kitoto du nimemiss unavyojuwa kulia shida
5. Sandra, mtoto wa sinza mapambano jeupe limenona mashaallah, ninemiss uwongo wako we mwanamke ni muongo muongo, maisha yako feki, maigizo yako yananicgekesha kila nikikumbuka
6. Amina uko wapi siku hizi, ninemiss ile mitonyo ulokuwa ukinitoa napopigika japo hukuwa mkali hivyoooooooooo ila ulikuwa si mbahili.
7. Salma jamani we mwanamke una nini nilikupendaga sana halafu ukaja kuzinguwa bila sababu aaaaarggghhh, ninekumiss sana yale mayenu yale sio ya sayari hii dah. Miuno feni spidi kama zote[emoji39] [emoji39]. Sema nawe ulikuwa unapenda kujuwa mambo ya siyo kuhusu
Hawa wanatosha ni watu ninao wamiss sana sometimes, najuwa nawe unao/unae ambao/ambae una mkumbuka na kutaka uwepo wake kwa wakati fulani..... Usisite kumtaja... Toa lililo moyoni mkuu....
Karibuni sana.
Hakika maisha ni safari ndefu sana inatukutanisha na watu ambao kwa muda wanakuwa ni marafiki na hata kuwa wapenzi na wengine hufika mbali na kuwa wanandoa. Lakini kwa namna moja ama nyingine rafiki, wapenzi ama mwanandoa wako anakuwa mbali nawe kutokana na sababu mbalimbali ama kuvunjika kwa mahusiano hayo. Lakini ni UKWELI USIOPINGIKA kwamba wanaondoka katika maisha yetu ilhali bado tuna wahitaji waendelee kuwepo. Tume waweka mioyoni na hata kutawala akili zetu na hili halikwepeki kwa yoyote yule aliejihusisha ama anajihusisha na mahusiano yawe ya kirafiki ama mapenzi. Wametuachia historia fulani katika maisha yetu inayotufanya tuwakumbuke na hata kutamani uwepo wao japo kwa dakika kadhaa.
Wafuatao nimewamiss sana
1. Suzy , mpole mwenye mapenzi mazuri, mpole,nimemiss unavyopenda kulia lia hovyo
2. Husna , nimemiss sana vituko vyako na ushamba wako kila kitu ww hujui
3. Fatma ulikimbilia mombasa mtoto wa kimanga wewe dah, nimemiss kile kipua chako kama pinokio
4. Shadya, we mwanamje ulikuwa mbahili si kitoto du nimemiss unavyojuwa kulia shida
5. Sandra, mtoto wa sinza mapambano jeupe limenona mashaallah, ninemiss uwongo wako we mwanamke ni muongo muongo, maisha yako feki, maigizo yako yananicgekesha kila nikikumbuka
6. Amina uko wapi siku hizi, ninemiss ile mitonyo ulokuwa ukinitoa napopigika japo hukuwa mkali hivyoooooooooo ila ulikuwa si mbahili.
7. Salma jamani we mwanamke una nini nilikupendaga sana halafu ukaja kuzinguwa bila sababu aaaaarggghhh, ninekumiss sana yale mayenu yale sio ya sayari hii dah. Miuno feni spidi kama zote[emoji39] [emoji39]. Sema nawe ulikuwa unapenda kujuwa mambo ya siyo kuhusu
Hawa wanatosha ni watu ninao wamiss sana sometimes, najuwa nawe unao/unae ambao/ambae una mkumbuka na kutaka uwepo wake kwa wakati fulani..... Usisite kumtaja... Toa lililo moyoni mkuu....
Karibuni sana.