I have to do...ila isiwe Arusha


M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
Wana jf nawasalim


My boyfriend kasafiri na atakuwa ughaibuni kwa miezi kadhaa.Nampenda sana na niko tayari kuolewa naye hata mkee wa pili in case atarudi na mke

My problem is this:Kaniachia kigari chake (starlet) na hivyo kuniongezea mizunguko isiyokuwa na lazima na tena mpaka usiku, napata mihemko sana na nahisi soon nitateleza na tena naweza jikuta nateleza kwa mkaka wa mtaani kwetu (ofisini haiwezekani 100%)

Naweza hivi: mara mmoja kwa mwezi niwe nakuwa njee ya Arusha with mtu ni mtu provided hanijui na hana hata detail yangu yeyote.Again tatizo ni how i will pick this person note that asiwe mtu wa Arusha ili iwe siri kuu



Note:the banned Marytina yupo Arusha, baba mngoni,mama mchagga nitamfikishia ujumbe wowote incase







 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
i live my fully life at JF, sina cha kuficha.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Ohhhh ushaanza kuwaza kutoka nje hata kabla vumbi la jamaa yako halijapukutika
Kweli wewe unaweza kuvumilia muda wote mpaka jamaa arudi au ndo kwanza utazidisha
Na je kwa kuanza kwako kuwaza kutoka nje unategemea kweli utadumu hadi huyo jamaa arudi
BTW kweli hapo unakiri kuna upendo kwa jamaa yako au unatuzuga
 
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
336
Likes
18
Points
35
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
336 18 35
i live my fully life at JF, sina cha kuficha.
ooohh maria maria chunga kinywa chako utapokuja kuwa mke wa tatu kwa huyo wa ughaibun usimlaumu mtu,kaa mbali na maeneo yanayokufanya utake kumsalit mwenzio that is unfaithful..... also note NO SECRET UNDER THE SUN!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Namuonea huruma jamaa yako
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Dah!! mie yangu macho :mvutaji:
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
Ohhhh ushaanza kuwaza kutoka nje hata kabla vumbi la jamaa yako halijapukutika
Kweli wewe unaweza kuvumilia muda wote mpaka jamaa arudi au ndo kwanza utazidisha
Na je kwa kuanza kwako kuwaza kutoka nje unategemea kweli utadumu hadi huyo jamaa arudi
BTW kweli hapo unakiri kuna upendo kwa jamaa yako au unatuzuga
kutoka njee haimaanishi humpendi mwenzio.
think of my situation!!!!!!!
 
Kbd

Kbd

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2009
Messages
1,263
Likes
0
Points
133
Kbd

Kbd

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2009
1,263 0 133
Duuu..............inawezekana sijui maana ya kupenda!!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
MTM bado safari ni ndefu aise
BAdo kuna mambo mengi yanaingia humu ambayo dah inabidi tuu uyasome
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
ooohh maria maria chunga kinywa chako utapokuja kuwa mke wa tatu kwa huyo wa ughaibun usimlaumu mtu,kaa mbali na maeneo yanayokufanya utake kumsalit mwenzio that is unfaithful..... also note NO SECRET UNDER THE SUN!
pls lolyz nazidiwa na mihemko kufikia wakato flani usiku sipati usingizi
yaan hata nikishuka njiani popote iwe tanga au singida nani anayenijua????????
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
shauri yako, usiseme sikukuonya
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
Namuonea huruma jamaa yako
No!!
nikifanya na mtu wa Arusha au yeyote anayemfaham hapo nitakuwa nimemdhalilisha
Hivi Husninyo nifanyaje kwani yeye huko ..........
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,231
Likes
2,813
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,231 2,813 280
Wana jf nawasalim


My boyfriend kasafiri na atakuwa ughaibuni kwa miezi kadhaa.Nampenda sana na niko tayari kuolewa naye hata mkee wa pili in case atarudi na mke

My problem is this:Kaniachia kigari chake (starlet) na hivyo kuniongezea mizunguko isiyokuwa na lazima na tena mpaka usiku, napata mihemko sana na nahisi soon nitateleza na tena naweza jikuta nateleza kwa mkaka wa mtaani kwetu (ofisini haiwezekani 100%)

Naweza hivi: mara mmoja kwa mwezi niwe nakuwa njee ya Arusha with mtu ni mtu provided hanijui na hana hata detail yangu yeyote.Again how i pick this person note that asiwe mtu wa Arusha ili iwe siri kuu







NITAFUTE KUPITIA mdaunews@yahoo.com
 

Forum statistics

Threads 1,215,048
Members 463,005
Posts 28,533,532