I feel like Dying | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I feel like Dying

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlachake, Mar 12, 2011.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,924
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Dear Members, I had just ordered 7 small cars from japan in a ship which was schedule to Start it voyage from Kanda Port in Japan on March 13th. sasa kwa yaliyotokea sijui kama mali imepona jamani. yaani hapa hata ninavyoandika hapa natamani ardhi ipasuke niingie nipotee!!!
     
  2. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Kabla ya kukupa pole. Tazama ramani au google earth. Angalia hiyo bandari kama iko eneo lilipotokea tetemeko. Waweza kujua kama kuna tatizo. Unaweza pia kumuuliza shipper wako.
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 5,122
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Utarudishiwa hela, usiworry sana.
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,107
    Likes Received: 22,159
    Trophy Points: 280
    Pole, punguza mawazo hazitopotea. Kama magari yameharibika huko utarudishiwa mtaji wako.

    Nnchohofia mimi, sasa tutakuja uziwa magari yaliyopata msuko suko. Chumvi kedekede. Ilishatokea, si kwa zilzala bali kwa kuzama meli ya magari, yalipoopolewa, wajanja wakayawahi kwa bei ya kutupa. Wacha.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hiyo hasara yao sio yako.
    Ndio maana kuna mambo ya insurance kwahiyo usiwe na hofu.
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,924
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Jamani hii ni Natural calamity, I stand to be corrected. this is not insurable!!!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,822
    Likes Received: 22,467
    Trophy Points: 280
    kwa wajapan magari ni kama maandazi....
    watakutafutia mengine wakuletee..............
     
  8. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Pole mkuu! Mi nimepoteza kibanda changu kwa mabomu Gmboto we mwenzangu migari yote hiyo!! Pole mwenzangu. Tuonane wapi tulie pamoja?
     
Loading...