I do remember the smell of these bottles

I do remember the smell of these bottles

Hahahaaa mchangiaji mmoja amenipa tabasamu pana sana hehehehe.

Kilichonijia kichwani ni kuwa, manukato ni kama simu za viganjani, zinanenda na Muda / wakati.... Fikiria enzi za tritel kimobitel motorola n.k. to iPhones....

Kulikuwa na manukato ya YU na mafuta yake, mikebe ya pink na manukato ya THE...

Kweli wakati ukuta.
 
brut.... and one man show yani hapa nilivyoziona tuuu nimejikuta nakumbuka enzi hizo home tukisikia hizo harufu ujue mshua na bi mkubwa wamerudi


BRUT ilikuwa ikiletwa tu brek ya kwanza ni kwenda kung'oa kile kicheni cha silver kwenye shingo ya chupa [emoji23][emoji23][emoji23]

those gud days
View attachment 1067140


When a brother is ready to take to Mbowe Hotels, Msasani Beach Club or Clouds Disco Motel Agip.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
brut.... and one man show yani hapa nilivyoziona tuuu nimejikuta nakumbuka enzi hizo home tukisikia hizo harufu ujue mshua na bi mkubwa wamerudi


BRUT ilikuwa ikiletwa tu brek ya kwanza ni kwenda kung'oa kile kicheni cha silver kwenye shingo ya chupa [emoji23][emoji23][emoji23]

those gud days

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimekukumbisha mbali eeh
 
50910802_325631421389747_7137612268585484521_n.jpg
Mimi naikumbuka hii hapa. Kitu cha kweli, ukijipulizia kesho yake asubuhi ukipita karibu na mzinga wa nyuki, wote wanatoka nje na familia zao kukuamkua. [emoji1]
Daaah umetisha sana mkuu
 
Hayo manukato Brut Adidas etc yalikuwa yanapatikana kwenye container fulani pale Samora Av. na Azikiwe mangi mmoja hivi
Pembeni yake kulikuwa na duka la mdosi walikuwa pichu nzuri sana
Samora Ave ilikuwa inabamba enzi hizo hahahhhh Salamander Cafe vijidukaduka vilikuwa vingi
Old is gold kwa kweli...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom