Hvi utajiskiaje utakaposikia...


Innocenthezron

Innocenthezron

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2016
Messages
400
Points
500
Age
23
Innocenthezron

Innocenthezron

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2016
400 500
Me ntakavokichafua lazima ajute kwann hakuja?? Au maisha zamuzamu me nikifa asipokuja na yeye akifa siend kwenye msiba wake hata pua yangu siinusishi
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
23,751
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
23,751 2,000
Utajisikia poa... kwa sababu atakuwa amekupunguzia aibu ya kusema umeondoka na deni lako...
 
Noswerd malila

Noswerd malila

Senior Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
101
Points
225
Noswerd malila

Noswerd malila

Senior Member
Joined Jan 12, 2014
101 225
Siwezi Jiskia Ila Ntamskia Yeye Kuwa Hajaja Kwa Mazishi Ya Mm
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,875
Points
2,000
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,875 2,000
Nitamsema kwenywe ma group yoooote ya mitandao ya kijamii hadi akome! Chezea marehemu wewe!
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,773
Top