Huyu yupo serious, kina kaka mnaotafuta

Huyu yupo serious, kina kaka mnaotafuta

Mdada ana 31yrs anatafuta mwenzie wa kuwa nae kwa shida na raha.
Dini: Mkristo
Elimu: Graduate
Kazi: Biashara/mwajiriwa
Makazi: Dar
Kilevi: Hatumii T(Ukitumia kiasi si kero kwake)
Sifa za ziada
Hajawahi kuolewa,hana mtoto
Anapenda kusafiri,kusoma vitabu na kujumuika ktk shughuli mbalimbali za kijamii.
Sifa za mwanaume anaemtaka:
Mkweli ,anaejituma na mwenye akili ya maisha.
Awe hajaoa (kama ana mtoto litajadiliwa)
Mwenye nia ampigie kwenye
0768 43 27 58
MUHIMU:
Mimi ni mjumbe tu nimetoa maelezo kwa ombi lake mwenyewe sihusiki kwa lolote watakalokubaliana na sihitaji kutumiwa PM wala Email,
Kama kuna swali liwekwe hapa nitajibu akishaliona.
Nawasilisha
Hii namba mbona haiko hewani?
Acheni kucheza na akili za watu
 
Ahsante sana mungu jina lako litukuzwe we Bujibuji ulikuwa na nia mbaya mi nawajua wake zako wa4 huyu dada unamtakia wa nini?
Hii namba mbona haiko hewani?
Acheni kucheza na akili za watu
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom