Huyu Wizz Kid 'The Star Boy' Naye Sasa Kazidi...Aah!!?


TEKNOLOJIA

TEKNOLOJIA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,306
Likes
758
Points
280
TEKNOLOJIA

TEKNOLOJIA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,306 758 280
Wakati sisi mashabiki wa Almasi tukisumbua kwenye mitandao ya kijamii tukiamini tumeitawala Afrika kufuatia colabo ya msanii wetu kipenzi na Neyo, msanii ambaye kwa sasa ni 'zilipendwa' kule nchini Marekani kule Nigeria msanii Wizz Kid amezidi kutunyima pumzi na kutukatisha tamaa,mara ya kwanza tulisikia eti ameshirikishwa na Chris Brown katika wimbo wake mmoja hivi ambao unasumbua sana katika billboards charts, mara tukasikia eti Wiz Kid yupo na Chris Brown katika ziara ya pamoja ya kimuziki kule Ulaya wakifanya show pamoja jukwaani.

Hata akili zetu hazijatulia kufuatia msanii wetu kipenzi Almasi kuikosa tuzo ya muziki ya B.E.T mara safari hii tunasikia eti Wizz Kid 'The Star Boy' ametoa singo mpya iitwayo 'SHABBA' akiwashirikisha akina Chris Brown,Trey Songz na French Montana wakati msanii wetu na sisi mashabiki wake tumekuwa tukisumbua juu ya singo mpya iliyowashirikisha P-Square ambao ni wasanii wengine 'zilipendwa' kwa kule nchini Nigeria.

Aah kwa kweli nimekata tamaa kabisa kama kweli sisi Team Almasi tunaitawala Afrika, kweli tuna safari ndefu sana kuitwa wafalme wa Afrika.
 
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,104
Likes
9,324
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,104 9,324 280
Nachoshukuru sahivi Diamond mnampa hadhi yake kwa kumfananisha na mtu wa level zake, nilikuwa naumia sana mlivyokuwa mnamcompare na mtu asiyejielewa 'Pimbi Kiba', sasa ni wakati wakuanzisha ligi ya Harmonize Vs PimbiKiba
 
tamadunimusic

tamadunimusic

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
555
Likes
525
Points
180
tamadunimusic

tamadunimusic

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
555 525 180
Kila mtu anakula urefu wa kamba yake, kwa sasa Diamond alipofika panamtosha ukiangalia muda wake katika game na pia ata nchi anayotoka tu, taratibu tu ndio mwendo akimaliza washirikisha kina p-square nazan kutakuwa hakuna tena msanii mwingine africa atakaemshobokea then nayy anaruka ukuta hadi majuu
 
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
5,777
Likes
7,599
Points
280
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
5,777 7,599 280
Duh! Umeituma ukiwa kanisani nini
 
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
2,057
Likes
3,585
Points
280
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
2,057 3,585 280
We unafaidika nini kwa mfano?? Diamond ana njia zake kama wewe ulivyo na njia zako za kufanikiwa,huwezi kuanza kujifananisha na mtu yoyote,au etu mtu akuponde na kukudharau kisa tu hauna gari kama ya jirani yako,any way najua ni chuki tu na unafki vinakutesa,fanya yako wasije watu nawe wakaanza kukufananisha baadaye ukishafeli
 
Mack Wild

Mack Wild

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
4,912
Likes
3,280
Points
280
Mack Wild

Mack Wild

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
4,912 3,280 280
Wakati sisi mashabiki wa Almasi tukisumbua kwenye mitandao ya kijamii tukiamini tumeitawala Afrika kufuatia colabo ya msanii wetu kipenzi na Neyo, msanii ambaye kwa sasa ni 'zilipendwa' kule nchini Marekani kule Nigeria msanii Wizz Kid amezidi kutunyima pumzi na kutukatisha tamaa,mara ya kwanza tulisikia eti ameshirikishwa na Chris Brown katika wimbo wake mmoja hivi ambao unasumbua sana katika billboards charts, mara tukasikia eti Wiz Kid yupo na Chris Brown katika ziara ya pamoja ya kimuziki kule Ulaya wakifanya show pamoja jukwaani. Hata akili zetu hazijatulia kufuatia msanii wetu kipenzi Almasi kuikosa tuzo ya muziki ya B.E.T mara safari hii tunasikia eti Wizz Kid 'The Star Boy' ametoa singo mpya iitwayo 'SHABBA' akiwashirikisha akina Chris Brown,Trey Songz na French Montana wakati msanii wetu na sisi mashabiki wake tumekuwa tukisumbua juu ya singo mpya iliyowashirikisha P-Square ambao ni wasanii wengine 'zilipendwa' kwa kule nchini Nigeria. Aah kwa kweli nimekata tamaa kabisa kama kweli sisi Team Almasi tunaitawala Afrika, kweli tuna safari ndefu sana kuitwa wafalme wa Afrika.
neno hili asiesikia shuri yake.....na timu zao sijui timu punda sijui timu kenge mjamzitooo aaaah
 
ora

ora

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,207
Likes
1,102
Points
280
ora

ora

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,207 1,102 280
humu mbona zimejaa wiz wiz wiz
hivi anawalipa
kwani yeye akiimba na chriss kuna uajabu gani zaidi ya tunataka ngoma kali sio kama davido & meek mill
kinachomata uzuri wa ngoma sio wasanii nani wala nani...
hata hio one dance wiz cjamsikia kabisa ..
diamond ni diamond wiz ni wiz
 
TEKNOLOJIA

TEKNOLOJIA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,306
Likes
758
Points
280
TEKNOLOJIA

TEKNOLOJIA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,306 758 280
Ingia YouTube uutafute wimbo 'SHABBA' by Wizz Kid utapata jibu la swali lako.
humu mbona zimejaa wiz wiz wiz
hivi anawalipa
kwani yeye akiimba na chriss kuna uajabu gani zaidi ya tunataka ngoma kali sio kama davido & meek mill
kinachomata uzuri wa ngoma sio wasanii nani wala nani...
hata hio one dance wiz cjamsikia kabisa ..
diamond ni diamond wiz ni wiz
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,845
Likes
13,626
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,845 13,626 280
Hii sredi imekaa kimajungu....khaaa
 

Forum statistics

Threads 1,238,200
Members 475,856
Posts 29,312,607