Huyu wa kulia ni na ni...??


Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
17,848
Points
2,000
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
17,848 2,000
Tuntemeke sanga
 
N

ndewelo

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
331
Points
225
N

ndewelo

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2014
331 225
Marehemu Tumtemeke Sanga,alipotoka ughaibuni Mwl Nyerere alimuuliza ampe kazi gani,yeye akamweleza mwl kazi inayomfaa ni urais,kwanza yeye akidai ana uelewa mkubwa kuliko mwl,napia elimu yake ni kubwa kuliko mtanzania yeyeto kwa wakati huo,mwl alimuweka kizuizi cha kutotoka wilaya ya Makete kwa miongo kadhaa
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,927
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,927 2,000
Huyo bwana anaitwa Peter Onu na sio Tuntemeke Sanga kama mnavyotaja...

Peter Onu ni katibu mkuu wa zamani wa OAU (AU) mwaka 1983 - 85.

Na hiyo picha ilipigwa makao makuu ya OAU jijini Addis Ababa katika moja ya vikao vya wakuu wa nchi wa OAU.

Tuntemeke sanga
Marehemu Tumtemeke Sanga,alipotoka ughaibuni Mwl Nyerere alimuuliza ampe kazi gani,yeye akamweleza mwl kazi inayomfaa ni urais,kwanza yeye akidai ana uelewa mkubwa kuliko mwl,napia elimu yake ni kubwa kuliko mtanzania yeyeto kwa wakati huo,mwl alimuweka kizuizi cha kutotoka wilaya ya Makete kwa miongo kadhaa
 
masai dada

masai dada

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
13,270
Points
2,000
masai dada

masai dada

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
13,270 2,000
Marehemu Tumtemeke Sanga,alipotoka ughaibuni Mwl Nyerere alimuuliza ampe kazi gani,yeye akamweleza mwl kazi inayomfaa ni urais,kwanza yeye akidai ana uelewa mkubwa kuliko mwl,napia elimu yake ni kubwa kuliko mtanzania yeyeto kwa wakati huo,mwl alimuweka kizuizi cha kutotoka wilaya ya Makete kwa miongo kadhaa
mwalimu alikua mbabe
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,854
Points
2,000
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,854 2,000
kawatapeli sana wakinga kule makete
 
Chakochangu

Chakochangu

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
2,393
Points
2,000
Chakochangu

Chakochangu

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
2,393 2,000
Huyo bwana anaitwa Peter Onu na sio Tuntemeke Sanga kama mnavyotaja...

Peter Onu ni katibu mkuu wa zamani wa OAU (AU) mwaka 1983 - 85.

Na hiyo picha ilipigwa makao makuu ya OAU jijini Addis Ababa katika moja ya vikao vya wakuu wa nchi wa OAU.
Ahsante, Ilibaki kidogo niwaite Joka kuu na Kichuguu waje watoe ufafanuzi.
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,915
Top