Huyu trafiki huyu!

Huyu trafiki huyu!

20PROFF

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Posts
8,217
Reaction score
7,263
Cheki, pozi, yake. Waona nn hapo
attachment.php
 

Attachments

  • 1435505655866.jpg
    1435505655866.jpg
    17.9 KB · Views: 2,416
Hahahahaha traffic kampa signal ya kidole cha kati,mimi akiniandikia atalipa mwenyewe,dah ishara gani hizo...mkuu upo vizuri kwa picha za haraka haraka.
 
Huyu askari alikuwa anaongoza msafara uliokuwa ukitokea tegeta na hapo ni maeneo ya lugalo na baada ya kushindwa kutokana na msongamano wa magari, hiyo ndo iliyokuwa ishara yake ya kuomba njia
 

Attachments

  • 1435507220534.jpg
    1435507220534.jpg
    17.9 KB · Views: 2,014
sasa jamani hilo gari la Ikulu kwani walikuwa hawajui jioni kuna foleni au? na hawakuwasiliana kama kawaida au passenger ni mtoto? dah
 
Ile nchi iliyo mnyonga yule askari kwa kusinzia inaitwaje tena?

attachment.php
 
Badilisha title hata uandike askari wa Tanzania . Maana yangu ni kwamba wahusika wataona kirahisi
 
Ila nawaza uliwezeje kufanya timing na hio camera. Lazima ww ni paparazzi hatari
 
Do halafu alikuwa anaongoza msafara wa mtu mzito, naona nembo ya state house kwa mbaliii!!!!

Tiba
 
Do halafu alikuwa anaongoza msafara wa mtu mzito, naona nembo ya state house kwa mbaliii!!!!

Tiba

naonaga wapo makini sana, kumbe wana side ingine ya akili zao
 
au alikuwa anachukuwa video alipooona askari anakuja na hicho kidole cha kati alikuwa anakifanya mda mrefu
 
Macho na ubongo vimeshindwa kukubaliana kama ninaloona ni kweli au la!
 
Back
Top Bottom