SWEET RIZIKI
JF-Expert Member
- Jul 3, 2017
- 288
- 388
Hivi hawa wateule wa awamu hii wanaendaga Mbinguni kuna kadhaa nimewasikia wakisema " tukienda kule Mbinguni tutafatilia" au " Nyie hamjui ugumu wa Mbinguni" au " kule Mbinguni" Mmmh najiuliza maswali basi nahisi kama kina nanii sijui nani wale mnawajua 🙂🙂🙂Jiwe la baharini.
Likitoka baharini litapanda mbinguni kuwatawala Malaika.
Mtoa mada, wewe mchochezi.
mungu akamuumba binaadamu halafu baada ya kumuumba kamsifia binaadamu kwamba anasura nzuri. vipi wewe hujui hata kuumba kitu halafu unamkashifu mungu , na hapohapo wewe unategemea kupata watoto ole wako mungu atakuletea watoto wenye sura kuliko ya huyo samaki siku hiyo utalia na utakuwa umesahau kama ulimkashifu binadamu mwenzako. hao wote mnaotoa kashfa jiangalie vizuri utakuta kila mmoja ana kasoro achana na dharau
just Praise Me
just Praise Me
niambie mkuuMkuu mkuu...
Duniani wawili wawili kwakweli
we jamaaa mchokozi sana