Nazjaz JF-Expert Member Joined Jan 20, 2011 Posts 7,830 Reaction score 9,365 Jan 9, 2014 Thread starter #61 Young Master said: Mbele ya umati wa watu hata kama ingekuwa mimi ningejikaza kisabuni ili nisiaibike. Click to expand... du na ulivyo na kasura kazuri, lazima ungelia
Young Master said: Mbele ya umati wa watu hata kama ingekuwa mimi ningejikaza kisabuni ili nisiaibike. Click to expand... du na ulivyo na kasura kazuri, lazima ungelia
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Jan 10, 2014 #62 Nazjaz said: du na ulivyo na kasura kazuri, lazima ungelia Click to expand... Ha ha haaaa!!! Dume zima kama mimi nilie tena, si aibu hiyo!
Nazjaz said: du na ulivyo na kasura kazuri, lazima ungelia Click to expand... Ha ha haaaa!!! Dume zima kama mimi nilie tena, si aibu hiyo!
Bujibuji Simba Nyamaume Platinum Member Joined Feb 4, 2009 Posts 78,517 Reaction score 167,176 Jun 11, 2014 #63 Qualifier said: Dude lake linaonekana lilisha anza kutumika Click to expand... hatari sana