Huyu ndiye atakaye ibeba Taifa stars .

Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
7,635
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
7,635 2,000
Namba 10 wa serengeti boys sio wa sport sport kama wengi wanavyo mchukulia poa kwa sababu ya udogo wake.

Ni finisher hatari sana, kana akili ya mpira . Kama kocha atampa muda mwingi anaweza fanya maajabu huko egypt mwezi huu.

Huwa nawaza kanaweza fikia level za kina eto


fb_img_1559806762806-jpeg.1119288
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
8,433
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
8,433 2,000
hivi ana miaka ishirini na ngapi huyu?
 
Twamo

Twamo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2017
Messages
1,287
Points
2,000
Twamo

Twamo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2017
1,287 2,000
Bwana mdogo anakuja vizuri sana! Tumuase aachane kabisa na mapacha wa Kariakoo!
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,639
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,639 2,000
Nafikiri ni humo humo maana kametokea kwenye michezo ya shule za msingi utashumita sijui wanaita.
Kamaliza form four tayari Mwanza,alikuwa Alliance kama kumbukumbu zangu zipo sahihi,ni project ya Malinzi
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
7,635
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
7,635 2,000
Naomba Mungu tuu wakatumie afcon hata kwa dk 15 kila mechi walau kaonyeshe kipaji chake.


Kuna shuti kalipiga wakati wa AfCON u17 likamshinda kipa wa nigeria na kutinga wavuni toka nje ya 18, juzi juzi hapa hadi Diof wa senegal akasimama jukwani
Yeah nikweli, pia anakipaji cha kucheza popote duniani
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,639
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,639 2,000
Naomba Mungu tuu wakatumie afcon hata kwa dk 15 kila mechi walau kaonyeshe kipaji chake.


Kuna shuti kalipiga wakati wa AfCON u17 likamshinda kipa wa nigeria na kutinga wavuni toka nje ya 18, juzi juzi hapa hadi Diof wa senegal akasimama jukwani
Yule hata kuanza naona anaweza kuwa na impact kuliko baadhi ya wakongwe,akipewa nafasi naamini Afcon ndo Itakuwa njia yake ya kutoka
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
7,635
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
7,635 2,000
Kumbe amesha pata hata vituzo vya kimataifa.

 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
9,636
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
9,636 2,000
Taifa Stars haitabebwa na mchezaji mmoja.

Isipokuwa mipango thabiti ya kuwekeza kwenye mpira kuanzia huku chini. Bila siasa wala ufisadi.

Africa bado sana, sana.
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
7,635
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
7,635 2,000
Wachezaji wana nafasi sana
Taifa Stars haitabebwa na mchezaji mmoja.

Isipokuwa mipango thabiti ya kuwekeza kwenye mpira kuanzia huku chini. Bila siasa wala ufisadi.

Africa bado sana, sana.
 
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
30,579
Points
2,000
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
30,579 2,000
Nawaza tu na udogo wake ataeza mudu beki za Senegal, Algeria na Kenya?

Anaweza kuwa mzuri ila atakuwa mzuri zaidi huko mbeleni angalau akishafikisha hata 20yrs na ubora ukawa huu huu nje ya hapo sidhani mwaya kwani kanaeza pangwa kikosi cha kwanza halafu kasifanye chochote ambapo kocha akaishia kufanya Sub.
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
7,635
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
7,635 2,000
Usiangalie umri.. juzi kamecheza mechi ya hisani Samakiba na kaka funga goli moja ziri sana.

Walau kacheze hata dk 15..

Eto alicheza world cup akiwa na 17.
Nawaza tu na udogo wake ataeza mudu beki za Senegal, Algeria na Kenya?

Anaweza kuwa mzuri ila atakuwa mzuri zaidi huko mbeleni angalau akishafikisha hata 20yrs na ubora ukawa huu huu nje ya hapo sidhani mwaya kwani kanaeza pangwa kakaishia kuomba Sub.
 

Forum statistics

Threads 1,316,113
Members 505,494
Posts 31,879,434
Top