Huyu ndio Masau Bwire, semaji la JKT Tanzania

Huyu ndio Masau Bwire, semaji la JKT Tanzania

DATAZ

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2012
Posts
4,712
Reaction score
11,987
Screenshot_20250529-143031.jpg

Kwa wasiojua Masau Bwire ni Mwalimu mahiri wa somo la Hisabati (Mathematics).

Mara nyingi utakuta na simu sita, na tablet juu.
 
View attachment 3349662
Kwa wasiojua Masau Bwire ni Mwalimu mahiri wa somo la Hisabati (Mathematics).

Mara nyingi utakuta na simu sita, na tablet juu.
"...zamaniiii, Simba walikuwa wanatisha porini lakini nikashangaa anafukuzwa kwa kwa fimbo...".

"...upana wa kijikosi Cha yanga uko wapi. Wamepanuka wapi, mbele, nyuma, pembeni. Au wamepanuka wapi..."



Yanga wamepanuka wapi? Anauliza Masau Bwire.

Cc Labani og Mnyambo wa kyerwa.
 
Anaongoza kwenye listi ya wasemaji bora wa timu kina christina mwagala na ally kamwe wakasome kwake
 
Back
Top Bottom