Huyu mzungu atanikubali kweli?

mswahili tabu tupu ukiona chaka lazima ujisaidie, amekupenda kama rafiki Mkuu achana na habari ya kumtongoza kama amekukumbatia, amekupiga kiss shavuni kule kwao ni kawaida tu acha kuweweseka utaharibu kazi

hahahahaha duh ni shiida
 
Tayar sio stranger kwake,soma vzr sio unacomment2
 
Nakuthibitishia pasi na mashaka kwamba atakukubali, infact atakujengea nyumba ya ghorofa..
 
Usimtongoze direct wewe fanya mambo ki"chini ya kapeti" ukienda kwake siku "mida mibaya " ikifika omba gemu "kivitendo" sio kwa kuongea akikupa "sugua gaga" na "osha rungu" effectively mwanaume wajibika "kisawasawa".Mpe mmexico staili zote za kidigo, kisukuma,kimakonde,kihaya(katerero),na shoo ya kibabe kabisa kiasi amsahau huyo bf wa US .

Siku mara vuuupuuu!!!! Utasikia " Jean te amo,"
 
mtoa uzi tafadhali soma vizuri ushauri wa huyu jamaa
 
Yan mdomo wako usikuponze ukakosa job, maan apo job kwanza mambo mengne baadaye, chmaana hapo nivtendo tu ndo vtakufanya upate kipompwiso, so never seduce her!
 
Mwambie muende hata Mbeya kwenye kimondo na mkifika huko kwa vile hamuwezi kurudi siku hiyo ukienda kuchukua chumba muulize nichukue vyumba viwili, akisema ndiyo hujue huna chako.

nimependa wazo lako asee mule mule hebu kulq LIKE fasta
 
Znz anataka pia uende nae?Na je mkifika nani analipa gharama za hoteli?Jaribu kuwa kama unamtania kwamba hata akitaka mlipe chumba kimoja poa tu ila ktk hali ya utani utaona reaction yake.

duh comment nyingine hiyo nzuri kabisa. haya sasa mtoa mada mungu akupe nini? na mawazo mazuri ushapata? ole wako useme mlilala mzungu wa 4
 
usijaribu mkuu, hawa kuvaa chupi bila nguo nyingine hawaoni kama wako uchi. Mnavyoogelea mwenzio anaona hiyo boxer kama vile umejifunika blanketi
 
Yan mdomo wako usikuponze ukakosa job, maan apo job kwanza mambo mengne baadaye, chmaana hapo nivtendo tu ndo vtakufanya upate kipompwiso, so never seduce her!
Kweli asijaribu, hawa wapo tofauti sana na sisi weusi. Siyo kwamba hawatongozeki lakini wanakuwa na akili nyingine kabisaa hasa kwenye mahusiano ya kingono. Atamwaga unga.
 
Wewe bakini ivo kwa muda mapezi ya kutegana ni mazuri mno af kama haitatokea powa pia si kila mdada umchungulie pia ni yabaridi mno hata sijui unavutika na nini na figure ya mtasha:bathbaby:

Hovyooooooooooooooo njooo Arusha kwa mahotels wako kibao wewe tu _____ Ila sasa mungu kakudatisha je wabantu wetu hawa wa shinyanga ?
 
Wala mawazo yake hayapo huko unakotazamia, jiandae kusimamishwa kazi endapo utarusha tongozo kwake.
 

bottom line ni kwamba angalia usije ipoteza hiyo kazi unayoitegemea bse
One little mistake can cost u everything
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…