huyu mwanaume ananishangaza


B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Tunafahamiana mda sasa


Ni rafiki yangu wakaribu sana na tunashirikiana ktk mambo mengi

We are so very close kiasi kwamba ishu zake zote nnazo mimi, na zangu anazo

akigombana na girlfriends zake mie ndo naombwa ushauri, ntafanyaje kama rafiki siwezi kumuhukumu eti ana wapenzi wengi coz friends hawahukumiani Hata siku moja ila wanarekebishana tu hapa na pale.

Hayya tatizo linakuja anaanza kuniwinda mimi, Mara ooh si mnazijua zilee

Basi jamaa bila chembe si aka-apply mwai (lugha WA vijana WA siku hizi)

Sijamuelewa anataka nini hasa maana hao wawili wote hawamtosh?? Anataka kuniongeza kwenye list?

Nimeamini kweli Hamna urafiki Kati ya mwanamke na mwanaume.


Wanaume na tamaa zao (sija generalize msije mkanipiga mawe)



Usiku mwema wapendwa
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
Tunafahamiana mda sasa


Ni rafiki yangu wakaribu sana na tunashirikiana ktk mambo mengi

We are so very close kiasi kwamba ishu zake zote nnazo mimi, na zangu anazo

akigombana na girlfriends zake mie ndo naombwa ushauri, ntafanyaje kama rafiki siwezi kumuhukumu eti ana wapenzi wengi coz friends hawahukumiani Hata siku moja ila wanarekebishana tu hapa na pale.

Hayya tatizo linakuja anaanza kuniwinda mimi, Mara ooh si mnazijua zilee

Basi jamaa bila chembe si aka-apply mwai (lugha WA vijana WA siku hizi)

Sijamuelewa anataka nini hasa maana hao wawili wote hawamtosh?? Anataka kuniongeza kwenye list?

Nimeamini kweli Hamna urafiki Kati ya mwanamke na mwanaume.


Wanaume na tamaa zao (sija generalize msije mkanipiga mawe)



Usiku mwema wapendwa
labda ameona una kitu fulani unamvutia wala alionao hawana.wewe kwani umeamuaje?
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Misa mi nimeamua niendelee kua rafiki tu, mapenzi no
 
Last edited by a moderator:
V

vick28

Senior Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
107
Likes
0
Points
0
V

vick28

Senior Member
Joined Jul 26, 2013
107 0 0
Kuna uzi asubuhi jamaa kasema amekua na marafiki wakaishia kuwa wapenzi. Ukweli upo
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
yani mtu kakutongoza halafu unasema huelewi anataka nini?

hebu mkubalie uone atachochukua kwako ni kipi!

you are still a virgin bila shaka!
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,621
Likes
118
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,621 118 145
Pole sana mkuu kwa yaliyokusibu. Ni vigumu kukuambia usimkubali au mkubali kwani moyo ni kiza kinene. Je wewe msimamo wako ni upi/ukoje. Huyo ndugu anataka kukutumia kama anavyowatumia wengine na ameona huenda akikujaribu utakubali sasa kazi kwako. Ningekua mimi ndio natendewa hayo ningempa makavu laivu na urafiki ungekua mwisho kwani si mtu huyo.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,213
Likes
2,351
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,213 2,351 280
you may decide on your own
 
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
333
Likes
11
Points
33
Age
36
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
333 11 33
mimi ndio maana huwa sitaki mazoea na mademu yaani siku ukijichanganya tu basi hupati kitu na urafiki unafia hapo
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,034
Likes
135
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,034 135 160
Anataka hicho kipochi chako kisichokuwa na zipu. Mpe akichafue.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,311
Likes
6,047
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,311 6,047 280
Misa mi nimeamua niendelee kua rafiki tu, mapenzi no
Is a matter of time, utakuja kumpa.... Kama huamini subiri. Ila ukishagegedwa ulete feedback
 
Last edited by a moderator:
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,121
Likes
12,264
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,121 12,264 280
yani mtu kakutongoza halafu unasema huelewi anataka nini?

Hebu mkubalie uone atachochukua kwako ni kipi!

You are still a virgin bila shaka!
a virgin...?.
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,067
Likes
235
Points
160
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,067 235 160
Mpe kidogo jamani aonje kwa sababu na wewe ni mzinzi tu utakuwaje na rafiki mzinzi wakati wewe hufanyi yawezekana na wewe ni walewale tu
Tunafahamiana mda sasa


Ni rafiki yangu wakaribu sana na tunashirikiana ktk mambo mengi

We are so very close kiasi kwamba ishu zake zote nnazo mimi, na zangu anazo

akigombana na girlfriends zake mie ndo naombwa ushauri, ntafanyaje kama rafiki siwezi kumuhukumu eti ana wapenzi wengi coz friends hawahukumiani Hata siku moja ila wanarekebishana tu hapa na pale.

Hayya tatizo linakuja anaanza kuniwinda mimi, Mara ooh si mnazijua zilee

Basi jamaa bila chembe si aka-apply mwai (lugha WA vijana WA siku hizi)

Sijamuelewa anataka nini hasa maana hao wawili wote hawamtosh?? Anataka kuniongeza kwenye list?

Nimeamini kweli Hamna urafiki Kati ya mwanamke na mwanaume.


Wanaume na tamaa zao (sija generalize msije mkanipiga mawe)



Usiku mwema wapendwa
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,598
Likes
1,461
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,598 1,461 280
Kuna uzi asubuhi jamaa kasema amekua na marafiki wakaishia kuwa wapenzi. Ukweli upo
na ndo ukweli japo tunabisha
ila asilimia kubwa huishia kuwa wapenz
 
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
4,148
Likes
495
Points
180
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
4,148 495 180
Kwa hyo hapa tukusaidie kuamua ama?
 

Forum statistics

Threads 1,250,713
Members 481,465
Posts 29,742,876