Iceberg9
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 28,014
- 54,541
Tabia uchwaraElfu 25 umeanzisha uzi?
Ukiombwa laki si utaita waandishi wa habari!
[emoji41][emoji41][emoji41][emoji41]
Tabia uchwaraElfu 25 umeanzisha uzi?
Ukiombwa laki si utaita waandishi wa habari!
[emoji41][emoji41][emoji41][emoji41]
Mkuu najaribu kujiuliza kaswali ka kizushi "hivi huyo binti angekua ndio mpenzi/mwanao ungekubali awe anatoa angalau bao moja kwa kila anayemtongoza kisa anaweza kupata shida baadae akakosa msaada?" (Nimejikuta natafakuri kwa sauti)Mbona yeye alipokuwa na KIU alimtosa? Si angempa tu, kwani bao moja kitu gani? Kama yeye hakutoa hata bao moja, aende akale majani. No bao, no money! Ukauzu ukauzu!!!!!!
Mimi simtaki tena maana nina vyombo vikali hata zaidi yakeMwanamke huwa hana njia ingine ya kukumbusha endapo ulimtongoza akakukatalia zaidi ya kukuomba hela, na ukimpa hawezi kurudishia, yaan hapo anakwambia ombi lako limepokelewa ss we zubaa
Kupa ni kumpa akupaye, kumpa asiyekupa ni kutupaUnasemaaaaa?
Angekua hajajinadi kuwa hakuna anachokosa kwa uyo bwana ake ningemfikiriaUnge mpatia tuu ajione mjinga na hapo unaweza kuta siku hiyo hawakuwa hata na shs kumi ya msosi.
SHemela, mizinga umeanza lini?Mwambie akale alikopeleka mboga shwain zake, asee mjina hauna ten hapo ambayo halina mawork???!!!
Theory ya TOA UPEWE unakubaliana nayo?Ndo hapo sasa 25 kitu gani..ebu nirushie mie fasta
Kwahio huwezi kumsaidia mwanamke mpaka akupe papuchi?!! Mbona papuchi kitu kidogo sana ndugu yangu....Kuna msemo uliosemwa na mwanazuoni mmoja, nanukuu; 'Kupa ni kumpa akupaye, kumpa asiyekupa ni kutupa.'Hivi miezi saba ya nyuma, kuna dada mmoja nilimzimia kinoma nilikua nikifanya nae kazi nilifanya kila namna ya kutengeneza nae ukaribu, hadi tukawa tunachati na kidume nikatupa ndoano.
Demu akanichomolea na kudai kuwa, ana mpenzi wake ambaye wamepenga kuoana. Akaongeza na maneno ya kuniudhi zaid kuwa, hamna ninachokosa kwake hivyo, haoni haja ya mwanamume mwingine baada ya kuona yupo very strict na hataki, nikaamua ku give up sasa juzi nimeamka asubuhi, nikakuta missed calls zake 3. Nikampigia hakupokea.
Baada ya kama dk 15 hivi, akanitext, 'Mambo Mjina', nilipomjibu, akanitumia text ndefu ambayo nai-paste; 'Mjina, naomba nisaidie 25,000 nina shida nayo, naomba nisaidie jamani Mjina, najua huwezi kosa. Pls don't say no.'
Niliiangalia tu ile text na kusema hiiiii! Siku ijibu alivyoona kimya, akaanza nisumbua kunipigia na ma txt kibao sijajibu mimi. Nikajisemea kimoyo moyo, mwambie huyo husband to be akupe si ulisema hakuna unachokosa kwake.
Wadada mkitaka mpewe, aisee muwe mnatoa pia siyo mnabana kutoa alafu mnataka kupewa
Mjina Mrefu..
We ni ke au me?Oya..! Mjina embu mrushie chap "toa kama kutupa utapata kama kuokota"
Amsaidie kama binadamu wengine tuYeeeees! Tit for tat is a fair play. Huwezi kuvuna pale usipopanda. Aende akamuombe huyo mwanaume suruali wake. Viuno akatike kwingine aje akapewa fedha kwingine? Mpuuzi nn? Mkuu kama ungempa hizo fedha ningekuona fala wa kukata nashoka. Komaa hivyo hivyo, wala usimjibu hiyo mitext uchwara anayokuandikia.
Amsaidie kama binadamu wengine tu
Haha mkuu ungempa afu umtongoze tena,huwezi jua labda husband to be kamuachaKuna msemo uliosemwa na mwanazuoni mmoja, nanukuu; 'Kupa ni kumpa akupaye, kumpa asiyekupa ni kutupa.'Hivi miezi saba ya nyuma, kuna dada mmoja nilimzimia kinoma nilikua nikifanya nae kazi nilifanya kila namna ya kutengeneza nae ukaribu, hadi tukawa tunachati na kidume nikatupa ndoano.
Demu akanichomolea na kudai kuwa, ana mpenzi wake ambaye wamepenga kuoana. Akaongeza na maneno ya kuniudhi zaid kuwa, hamna ninachokosa kwake hivyo, haoni haja ya mwanamume mwingine baada ya kuona yupo very strict na hataki, nikaamua ku give up sasa juzi nimeamka asubuhi, nikakuta missed calls zake 3. Nikampigia hakupokea.
Baada ya kama dk 15 hivi, akanitext, 'Mambo Mjina', nilipomjibu, akanitumia text ndefu ambayo nai-paste; 'Mjina, naomba nisaidie 25,000 nina shida nayo, naomba nisaidie jamani Mjina, najua huwezi kosa. Pls don't say no.'
Niliiangalia tu ile text na kusema hiiiii! Siku ijibu alivyoona kimya, akaanza nisumbua kunipigia na ma txt kibao sijajibu mimi. Nikajisemea kimoyo moyo, mwambie huyo husband to be akupe si ulisema hakuna unachokosa kwake.
Wadada mkitaka mpewe, aisee muwe mnatoa pia siyo mnabana kutoa alafu mnataka kupewa
Mjina Mrefu..