Huyu mtu ana silaha alizo nazo alizifanyia nini hadi zina damu?


Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,983
Likes
1,252
Points
280
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,983 1,252 280


jamaa huyu alikutwa kwenye mitaa fulani huko londoni akiwa ameshika hizo silaha ambazo kwetu bongo hatujali hata kama mtu anaziuza mitaani uskiku akisema za kunyolea. Ni hatari wakiuziwa watu kama hawa.
 

Forum statistics

Threads 1,273,820
Members 490,485
Posts 30,493,029