Huyu mdada nitampataje "Yesha Callahan"

Jambazi

JF-Expert Member
Jan 18, 2014
16,585
2,000
LUkOP006_400x400.jpg
 

uhurumoja

JF-Expert Member
Mar 2, 2014
2,533
2,000
Ni nani sasa mbona ni mtu mzima kama hajaolewa na umempenda nenda moja kwa moja utampata ila umuoe ila inaonekana confidence kwake ni 100%
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom